या करोडपती विदेशी ‘मॉडेलला’ करायचंय कोणत्याही एका ‘भारतीय’ मुलाशी लग्न जो तिला दररोज रात्री खुश करेल..पहा काय आहे तिची अट..

Entertenment Latest update

भारत, येथे राहणारे लोक संपूर्ण जगाचे मन जिंकण्याची क्षमता ठेवतात आणि सर्वांना याची जाणीव सुद्धा आहे की भारतीयांनी नेहमीच सर्वांची मने जिंकण्याचे काम केले आहे, म्हणून अनेक परदेशी मुली देखील इथल्या मुलावर फिदा होत असतात. आपल्याला जाणून आश्यर्य वाटेल की परदेशी मुलीही लग्नासाठी भारतीय मुलांवर अवलंबून असतात.

कारण अमेरिकेत केलेल्या एका संशोधनात असे आढळून आले आहे की बहुतेक भारतीय मुले कोणत्याही मुलीला फसवत नाहीत आणि ते आपले नातेही निभावतात. त्यामुळेच आपण अनेकदा अशी प्रकरणे पाहिली आहेत की परदेशी मुली भारतीय मुलांसोबत लग्न करणे जास्त पसंत करतात आणि भारतीय मुलांनाही याचा फायदा होतो.

आणि त्यांचे नशीबही चमकते. आता आपल्याला दिसत असलेल्या या फोटोतील मॉडेलला लग्नासाठी भारतीय मुलगा हवा आहे आणि तसे झाल्यास ती आपली संपूर्ण करोडो रुपयांची मालमत्ता त्याच्या नावावर करेल, पण तिची ही एक अट पूर्ण करावी लागेल.

या अरबपती मॉडेलला हवा आहे भारतीय मुलगा:-

आपल्याला माहीत आहे की आज अनेक मोठ्या बहुराष्ट्रीय कंपनीत भारतीय मोठ्या पदांवर कार्यरत आहेत. यामुळेच संपूर्ण जगावर भारतीयाचा आज डंका वाजत आहे आणि कदाचित त्यामुळेच आज एक रशियन मॉडेल देखील लग्न करण्यासाठी भारतीय मुलाचा शोध घेत आहे. होय, रशियामध्ये राहणाऱ्या या मॉडेलने तिचे मन बनवले आहे की ती केवळ एका भारतीय मुलाशीच लग्न करेल.

तिच्याकडे ५०० कोटींची मालमत्ता आहे आणि ती त्या मुलास ही मालमत्ता देईल जो तिच्याशी लग्न करेल. ही मॉडेल म्हणजेच आना ही जगातील लोकप्रिय प्लस आकाराची मॉडेल आहे, जी लोकांना खूपच पसंत आहे फोटोमध्ये पाहून आपण तिच्या वाढत्या आकारात जाऊ नका, तिला आता तिचे वजन कमी करायचे आहे आणि त्यासाठी ती व्यायाम ही करीत आहेत.

तिची लोकप्रियता रशिया सोबत बर्‍याच देशांमध्ये आहे, तिला भारतीय मुलांची शैली आवडते आणि मॉडेलिंग दरम्यान ती बर्‍याच भारतीय मुलांना भेटली आहे, तेव्हा तिला भारतीय मुले खूप आवडली, जर तसे पाहिले तर भारतीय लोक त्यांच्य चांगल्या कार्यासाठी जगभर ओळखले जातात. यामुळे आनाने भारतीय मुलांबरोबर लग्न करण्याचे ठरवले आहे.

आणि ती आता मुलाचा शोधही घेत आहे पण तिची अट अशी आहे की जर तिने एखाद्या भारतीय मुलाशी लग्न केले तर ती आपली सर्व मालमत्ता त्याच्या नावावर करेल, फक्त तो भारतीय मुलगा आपल्याला मनापासून प्रेम व आदर देईल अशी तिची इच्छा आहे. मिस अनाचा विचार करणे चांगले आहे परंतु लग्नासाठी कोणता मुलगा तिला आवडतो हे पहावे लागेल पण त्या मुलाचे मात्र भाग्य उजळणार आहे.

यापूर्वी असेच एकदा अमेरिकेतील मुलीला एक भारतीय मुलगा आवडला होता आणि ती मुलगी 55 वर्षांची होती, तर तो मुलगा 30 वर्षांचा होता. असे असले तरी, दोघेही इंटरनेटच्या माध्यमातून एकमेकांच्या प्रेमात पडले आणि त्यानी एकमेकांना लग्न करण्याचे वचन दिले.

नंतर,मुलाला समजले की मुलगी आपल्या पेक्षा इतकी मोठी आहे, तरीही त्याने आपले वचन मोडले नाही आणि तिच्याशी लग्न केले. अशा गोष्टीमुळेच आज भारतीय लोकांना मान सन्मान मिळत आहे आणि त्यामुळेच अनेक मुली सुद्धा भारतीय मुलाच्या प्रेमात पडत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *