आजही तिच्या पहिल्या प्रेमाला नाही विसरू शकली ‘ऐश्वर्या रॉय बच्चन’, अभिषेक बच्चन समोर बोलून बसली हि मोठी गोष्ट, म्हणाली – तुझ्यापेक्षा तो मला जास्त खुश करायचा…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडची ग्लॅमरस आणि अतिशय सुंदर अभिनेत्री असलेल्या ऐश्वर्या रायने तिच्या मॉडेलिंग करिअरमध्ये झेंडे गाडले होते.ज्यामुळे ती खूप लोकप्रिय झाली आणि तिच्या अनेक मोठ्या चित्रपटांनी लोकांच्या मनावर राज्य केले. मी तुम्हाला सांगू इच्छितो की त्यावेळी इंडस्ट्रीमध्ये ऐश्वर्यापेक्षा सुंदर अभिनेत्री कोणीही नव्हती.

मग ते लूक असो किंवा तिच्या अभिनय कौशल्याबाबत असो, तिच्यासमोर उभे राहणे कुणालाही अशक्य होते. आपल्या अभिनय कारकिर्दीव्यतिरिक्त ऐश्वर्या इतर अनेक गोष्टींमुळे चर्चेत होती, ज्याचे मुख्य कारण म्हणजे सलमान खान कारण जेव्हा ती सलमानसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती.

तेव्हा ती खूप चर्चेत राहिली होती. सलमान आणि ऐश्वर्याच्या ब्रेकअपनंतर दोघेही एकमेकांसोबत कधीच दिसले नाहीत, पण आता असे काही घडले आहे ज्यामुळे ऐश्वर्या पुन्हा सलमानचे नाव घेताना दिसली आणि पुढे त्याची संपूर्ण कहाणी सांगितली. सलमान आणि ऐश्वर्याच्या रिलेशनशिपच्या बातम्या बॉलिवूड इंडस्ट्रीवर गाजत होत्या.

आणि दोघेही एकमेकांसोबत अधिकाधिक वेळ घालवताना दिसत होते, पण हळूहळू त्यांच्या नात्यात दुरावा निर्माण झाला, त्यामुळे ऐश्वर्याने सलमानवर आरोप केले. ऐश्वर्याने सलमानवर फसवणूक केल्याचा आरोप केला होता, त्यामुळे दोघांचे ब्रेकअप झाले.आणि ऐश्वर्या स्वतःला सांभाळू शकली नाही.

त्यावेळी तिचा जवळचा मित्र विवेक ओबेरॉय तिला सांभाळायचा आणि बघताच विवेकने त्याचे ऐश्वर्या वरचे प्रेम व्यक्त केले. दोघांनी खूप दिवस एकमेकांना डेट केले नसले तरी ऐश्वर्याने विवेकला आपला आधार बनवला होता, त्यानंतर तिने स्वतःला विवेकपासून दूर केले. आणि नंतर अभिषेक बच्चनशी लग्न केले.

ज्याच्यासोबत तिला एक मुलगी आहे. त्यानंतर ऐश्वर्याने सलमानशी लग्न केले नाही. त्याला तिच्यासोबत काम ही करू दिले नाही किंवा दिसली नाही. एका मुलाखतीचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ऐश्वर्याने इतक्या वर्षांनंतर सलमानचे नाव तोंडातून घेतले, ज्याने ऐश्वर्याचे चाहतेही आश्चर्यचकित झाले.

मुलाखतीत ऐश्वर्याला विचारले जात होते की, ‘मोहब्बतें’ या चित्रपटातील तिची शाहरुखसोबतची प्रेमकहाणी खूपच छोटी दाखवण्यात आली होती. तर ‘देवदास’ चित्रपटात शाहरुखसोबतचे सीन्स फार कमी होते आणि ‘जोश’ चित्रपटात ती होती पण तिला शाहरुखची बहीण बनवली होती, मग ती यावर नाराज होती का?

त्यावर ऐश्वर्या म्हणाली की असं काही नाही, मला मिळालेली भूमिका मी चांगल्याप्रकारे साकारली आहे,आणि आधी या रोल साठी चित्रपटात शाहरुखच्या जागी आमिर खान आणि सलमानला सिलेक्ट केलं होते,पण नंतर शाहरूख ने हा रोल केला आणि चित्रपट हिट झाला. ऐश्वर्याच्या मुलाखतीचा हा व्हिडिओ तिच्या चाहत्यांनाही खूप आवडला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *