‘टार्जन’ चित्रपट फेम ‘हेमंत बिर्जे’ ची मुलगी आहे खूपच बो-ल्ड आणि हॉट, तिच्या क’र’वी फि’गर आणि बो’ल्ड अदांनी वाढवतेय इंटरनेट चा पारा… पहा तिचे काही फोटोज

Bollywood Entertenment Latest update

आजच्या काळात ९० च्या दशकातले सुपरस्टार्स खूप जुने झाले आहेत, पण आजही त्यांचा अभिनय लक्षात राहतो, असाच जवळपास ३७ वर्षांपूर्वी प्रदर्शित झालेला बॉलीवूड चित्रपट Adventures of Tarzan ला खूप पसंती मिळाली होती.ज्यात किमी काटकर, हेमंत बिर्जे, बब्बर सुभाष, दिलीप ताहिल, ओम शिवपुरी असे स्टार्स एकत्र दिसले.

या चित्रपटात हेमंत बिर्जे यांनी टारझनची भूमिका साकारली, ज्याच्या अभिनयाने करोडो लोकांची मने जिंकली. कारण या चित्रपटातील त्यांच्या व्यक्तिरेखेत जिवंतपणा आणण्याचे काम हेमंत बिर्जे यांनी केले, त्यामुळे त्यांचा अभिनय आजही लक्षात राहतो. हा चित्रपट केल्यानंतर हेमंत बिर्जे यांना खूप प्रसिद्धी मिळाली.

यानंतर त्यांनी वीराना, तहखाना, टारजन की बेटी यांसारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. ज्यांनी बॉक्स ऑफिसवर धमाल केली, परंतु आजच्या काळात त्यांनी बॉलिवूड इंडस्ट्रीपासून बरेच अंतर निर्माण केले आहे. आणि प्रसिद्धीचे जग सोडून तो विस्मृतीचे जीवन जगत आहे.पण आज आम्‍ही तुम्‍हाला त्‍याच्‍या नाही.

तर त्‍यांच्‍या मुलीबद्दल सांगणार आहोत, कारण हेमंत बिर्जे यांनी बॉलीवूड इंडस्‍ट्री सोडली असल्‍याने, त्‍याची मुलगी आजकाल सोशल मीडियावर खूप चर्चेचा विषय बनली आहे, यामागचे कारण आहे त्‍याची मुलगी खूप हॉ-ट, बो-ल्ड आणि सुंदर आहे.ती चित्रपट अभिनेत्री आहे.अभिनेत्री असण्यासोबतच सोनिया डीजे देखील आहे.

तिच्या डीजेचे नाव जंगल बेबी आहे. विशेष म्हणजे, सोनिया इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे.आणि तिच्या फोटोंमध्ये बो-ल्ड-ने-सचा स्पर्श जोडत राहते जे या फोटोंमध्ये दिसून येते. अलीकडेच, काही काळापूर्वी हेमंत बिर्जे यांची मुलगी सोनिया बिर्जेचे फोटो समोर आले आहेत, जे सध्या सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरले आहेत.

सोनिया बिर्जे आपल्या वडिलांप्रमाणे बॉलिवूड इंडस्ट्रीत काम करते, सोनिया बिर्जेने तिच्या बॉलिवूड करिअरची सुरुवात ‘मेरे ब्रदर की दुल्हन’ या चित्रपटातून केली होती. ज्यामध्ये तिने आयटम नंबर केला होता. ती खूप हॉ-ट आणि बो-ल्ड दिसत आहे. सौंदर्याच्या बाबतीत ती अगदी मोठ्या अभिनेत्रींशीही स्पर्धा करते.

आता सोनिया बिर्जेच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती बॉलीवूड ड्रामा थ्रिलर चित्रपट टिप्प्सीमध्ये दिसणार आहे,ज्याचे दिग्दर्शन दीपक तिजोरी करत आहेत. या चित्रपटात सोनिया, लक्ष्मी राय, नाझिया हुसैन, कैनात अरोरा, शमा सिकंदर यांसारख्या स्टार्स दिसणार आहेत. राजू चढ्ढा आणि राहुल मित्रा हे या चित्रपटाचे निर्माते आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *