‘उर्फी जावेदने’ केला खतरनाक खुलासा, ‘रणबीर सिंगला’ दिली खुली ऑफर, म्हणाली – तुला वाटेल तेव्हा माझ्यासोबत करू शकतो, मला कधीही, कुठेही बोलव मी येईल…

Bollywood Entertenment Latest update

टीव्ही इंडस्ट्रीमध्ये एक वेगळी ओळख असलेली अभिनेत्री उर्फी जावेदचे नाव आज टीव्ही इंडस्ट्रीतील बड्या स्टार्समध्ये गणले जाते, ती टीव्ही इंडस्ट्रीतील अशी अभिनेत्री आहे, जिने आपल्या अभिनयाने आपली क्षमता सिद्ध केली आहे. त्यामुळेच त्यांची फॅन फॉलोइंग देशातच नाही तर परदेशातही आहे.

आणि त्यांचे चाहते त्यांची एक झलक पाहण्यासाठी आसुसलेले आहेत. टीव्हीवरील सर्वात लोकप्रिय शो ‘बडे भैय्या की दुल्हनिया’ मधून लाखो हृदयात स्थान मिळवलेली अभिनेत्री उर्फी जावेद नेहमीच तिच्या सुंदरतेने आणि तिच्या लूकने प्रसिद्धी मिळवते. उर्फी जावेदचा ट्रेडिशनल लुक असो किंवा वेस्टर्न तिच्या सौंदर्यावर चाहत्यांचा धीर सुटतो.

याच कारणामुळे उर्फी जावेद तिच्या चाहत्यांमध्ये नेहमीच चर्चेचा भाग राहते. पण सध्या उर्फी जावेद सोशल मीडियावर खूप ट्रेंड करत आहे, त्यामुळे नुकताच तिचा खुलासा मीडियासमोर झाला आहे, तिने रणवीर सिंगबद्दल एक वादग्रस्त विधान केले आहे जे लोकांमध्ये चर्चेचा विषय बनले आहे.

अभिनेत्री म्हणते की ती रणवीरची दुसरी पत्नी होण्यासाठी तयार आहे. संपूर्ण मीडियासमोर रणवीरवरचे प्रेम व्यक्त करताना तो म्हणाली, ‘माझं रणवीरवर प्रेम आहे, जर तुम्हाला कधी वाटले असेल की तुम्हाला दीपिका नंतर दुसरी पत्नी हवी आहे…असं कधी वाटलं तर मला तुमच्याशी लग्न करायला आवडेल. हे मी फक्त रणवीरला सांगतेय.

आता उर्फी जावेदच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, उर्फीने 2016 मध्ये ‘बडे भैया की दुल्हनिया’ या मालिकेतून करिअरची सुरुवात केली. यानंतर उर्फी बिग बॉसमध्येही दिसली. याशिवाय उर्फी रोज विचित्र कपडे घालून सोशल मीडियावर पोस्ट करत असते. तिला इन्स्टा रील्स आणि व्हिडिओ बनवण्याचीही खूप आवड आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *