शेवटी ‘जॅकी श्रॉफ’ ने उघडले तोंड, सांगितले टायगर-दिशा पाटनी च्या ब्रेकअप मागील कटू सत्य, म्हणाला – टायगर दिशाला रात्री खुश करू शकत नव्हता…

Bollywood Entertenment

टायगर श्रॉफ आणि दिशा पटानी हे बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील उत्कृष्ट कलाकार आहेत. टायगर आणि दिशा गेल्या 6 वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत आणि अनेकदा दोघे इव्हेंट पार्ट्या आणि शोमध्ये एकत्र दिसतात. ज्यामुळे चाहत्यांनी दोघांची जोडी पसंत करायला सुरुवात केली.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, या दोघांनी बागी 2 या चित्रपटाद्वारे मोठ्या पडद्यावर खूप चांगली कामगिरी केली, त्यानंतर त्यांच्या चाहत्यांनी त्यांच्या जोडीला रील आणि वास्तविक अशा दोन्ही शैली पसंती दिली. तेव्हापासून दोघेही एकमेकांसोबत लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये असल्याने येत्या काळात दोघेही लग्न करतील.  

असा अंदाजही वर्तवला जात होता पण आता असे काही होणार नसल्याची बातमी येत आहे आणि दोघे वेगळे झाले आहेत. दोघांच्या विभक्त होण्याचे खरे कारण काय आहे ते जाणून घेऊया. दिशा आणि टायगरच्या बिघडत चाललेल्या नात्यामुळे त्यांचे चाहते खूप नाखूष आहेत.

आणि दोघांनाही पूर्वीप्रमाणेच एकत्र पाहण्याची इच्छा आहे, त्यामुळे नुकतेच जॅकी श्रॉफ यांनी टायगरच्या नात्यावर मोठे वक्तव्य केले होते.आणि मुलाखतीदरम्यान जॅकी श्रॉफ यांना विचारले असता, की तो टायगर आणि दिशाच्या नात्याबद्दल काय विचार करतो, तो म्हणाला की टायगरला त्यांच्या नात्याबद्दल जे काही वाटत असेल. 

तो त्याचा निर्णय आहे, तो त्यात हस्तक्षेप करणार नाही. त्याचबरोबर तो म्हणाला की, तो कोणाशी तरी रिलेशनशिपमध्ये असेल तर त्याला लाइफ पार्टनर बनवायचा की कायमचा मित्र बनवायचा हा टायगरचा निर्णय आहे. टायगर दिशामध्ये काही ठीक चालले नाही हे त्यांच्या वक्तव्यावरून स्पष्ट झाले होते.  

जरी या दोघांनी याबाबत कधीच मीडियाशी बोलले नाही. परंतु त्यांच्या ब्रेकअपच्या बातम्या सोशल मीडियावर खूप वेगाने पसरू लागल्या आहेत. टायगर आणि दिशाचे चाहते त्यांच्या नात्याची स्थिती काय आहे हे जाणून घेण्यासाठी खूप उत्सुक होते, त्यामुळे त्यांच्या जवळच्या मित्राची एक मुलाखत समोर आली.

जी सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाली. दोघांच्या नात्याबद्दल ती म्हणाली की, ते खूप दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत, त्यानंतर दिशाला टायगरशी लग्न करायचे होते आणि तिने टायगरशी याविषयी अनेकदा बोलले पण टायगरने प्रत्येक वेळी नकार दिला. टायगरने सांगितले की, त्याला त्याच्या करिअरमध्ये आणखी जोर लावायचा आहे.

सध्या त्यांना लग्न करायचे नाही. त्यानंतर दिशा आणि टायगर वेगवेगळ्या अपार्टमेंटमध्ये शिफ्ट झाले आणि आता दोघांनीही एकमेकांचे मार्ग बदलले. ज्याने हे निश्चित केले की ते दोघे आता एकत्र नाहीत. आणि दोघांचे आता ब्रेकअप झाले आहे जी त्यांच्या फॅन्सीसाठी खूप वाईट बातमी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *