बॉलीवूड च्या या 8 टॉप अभिनेत्रींसोबत होते युवराज सिंग चे अफेयर, 3 नंबर वाली सोबत तर 4 वर्ष रात्रंदिवस से’क्स करूनही नाही केले लग्न..

Bollywood Entertenment Latest update

प्रसिद्ध भारतीय क्रिकेटपटू युवराज सिंगचा क्रिकेटसोबतच बॉलिवूडशीही खोल संबंध आहे. खरं तर, युवराज त्याच्या उत्कृष्ट फलंदाजीसाठी आणि त्याच्या अफेअर्समुळे खूप मथळ्यांमध्ये आहे. होय, हेजल कीचशी लग्न करण्यापूर्वी युवराजचे नाव बॉलिवूडच्या अनेक टॉप अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. 

असे म्हटले जात आहे की, लवकरच युवराजवर एक बायोपिक बनवणार आहे. ज्यात त्याच्या गर्लफ्रेंड देखील प्रकट होऊ शकतात. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला युवराजसोबत जोडलेल्या अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत.

नेहा धुपिया आणि युवराज सिंग

बॉलिवूड अभिनेत्री नेहा धुपिया आणि युवराज सिंह यांनी एकमेकांना डेट केले आहे. वर्ष 2014 मध्ये त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या जोरात होत्या. जरी अभिनेत्रीने नेहमीच हे नाकारले आहे. एका मुलाखतीदरम्यान नेहा धुपिया म्हणाली होती की, ‘हे अजिबात खरे नाही. मी युवराजला डेट करत नाही. मला माहित नाही की, लोक मला का विचारतात की, मी आयुष्य सेटल कधी करणार आहे?

प्रीती झांगियानी आणि युवराज सिंग

एकेकाळी आपल्या मोहक कामगिरीने लाखो हृदयावर राज्य करणाऱ्या अभिनेत्री प्रीती झांगियानी आणि युवराज यांच्या अफेअरच्या बातम्याही समोर आल्या आहेत. मात्र, या दोघांनीही ही वस्तुस्थिती कधीच स्वीकारली नाही. तसे, प्रीती झांगियानी लवकरच युवराजपासून विभक्त झाली. प्रीती ‘मोहब्बतें’ चित्रपटासाठी सर्वात जास्त ओळखली जाते.

प्रीती झिंटा आणि युवराज सिंग

बॉलिवूडची डिंपल गर्ल तिच्या गोंडस स्मितने कोणालाही वेड लावू शकते.पण एकेकाळी प्रीती युवराजसाठी वेडी होती. युवराज आणि प्रीती अनेक वेळा चुंबन घेताना दिसले. आणि एकमेकांना मिठी मारतानाचे काही फोटो देखील सोशल मीडियावर व्हायरल झाले. मात्र, दोघांनीही त्यांचे नाते कधीच स्वीकारले नाही.

किम शर्मा आणि युवराज सिंग

रिपोर्टनुसार, किम शर्मा आणि युवराज जवळपास 4 वर्षे एकमेकांना डेट करत होते. पण 2007 मध्ये हे जोडपे एकमेकांपासून वेगळे झाले. असे म्हटले जाते की, युवराजच्या आईला किम शर्मा आवडत नव्हती. किंवा ती या नात्यावर खुश नव्हती. अशा परिस्थितीत किमने युवराजपासून वेगळे होण्याचा विचार केला.आणि 4 वर्षांच्या रेलेशन नंतर ते वेगळे झाले.

दीपिका पदुकोण आणि युवराज सिंग

एकेकाळी बॉलिवूडची दिग्गज अभिनेत्री दीपिका पदुकोण आणि युवराज यांच्या अफेअरची बरीच चर्चा झाली होती. दीपिका आणि युवराज अनेकदा अनेक खास प्रसंगी एकत्र दिसले आहेत.

तथापि, या दोघेही त्यांच्या नात्याबद्दल कधीही बोलले नाही. पण दोघेही लवकरच एकमेकांपासून वेगळे झाले. युवराजने हेजल कीचशी लग्न केले, तर दीपिकाही रणवीर सिंगशी लग्न केल्यानंतर सेटल झाली.

रिया सेन आणि युवराज सिंग

एका क्षणी अभिनेत्री रिया सेन आणि युवराज सिंग यांच्या अफेअरच्या बातम्या हेडलाईन्समध्ये होत्या. अनेक पार्टी आणि फंक्शनमध्ये रिया सेन आणि युवराज सिंग एकमेकांचे हात धरताना दिसले. मात्र, दोघेही त्यांच्या नात्याबद्दल कधीही उघडपणे बोलले नाहीत.

अंचाल कुमार आणि युवराज सिंग

आंचल कुमार ही युवराज सिंगचा बालपणीची मैत्रीण आहे.आणि दोघे अनेकदा एकत्र दिसले होते. आयपीएल पार्टी दरम्यान सुद्धा दोघे अनेकदा एकत्र दिसले होते. अशा परिस्थितीत युवराज आंचलला डेट करत असल्याचे बोलले जात होते. पण दोघेही नेहमी एकमेकांना मित्र म्हणत राहिले.

मिनीषा लांबा आणि युवराज सिंग

मिनीषा लांबा आणि युवराजच्या अफेअरच्या बातम्या त्या काळात खूप वाढल्या होत्या.जेव्हा युवराज आणि मिनीषा यांचे चुं-ब-ना-चे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. पण मिनिषा लांबा म्हणाली की, ती मी नाही.तर माझ्यासारखी दिसणारी इतर कोणी मॉडेल आहे.

हेझल कीच आणि युवराज सिंह

या सर्व अभिनेत्रींच्या प्रेमात पडल्यानंतर युवराज हेझल कीचला भेटला. हेझल कीच एक मॉडेल आहे. बराच काळ एकमेकांना डेट केल्यानंतर, युवराजने 2016 मध्ये हेजलशी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *