दुसऱ्यांदा आई होणार ‘राणी मुखर्जी’, बेबी बंप दाखवून अशाप्रकारे चाहत्यां’समोर सांगिलती प्रे’ग्नेंट असल्याची बातमी…

Bollywood Entertenment Latest update

राणी मुखर्जीला बॉलीवूड इंडस्ट्रीची बबली गर्ल म्हणून ओळखले जाते जिने तिच्या काळात काही उत्कृष्ट चित्रपट केले आणि चाहत्यांना तिच्या अभिनयाने वेड लावले. तसेच राणीच्या अभिनयाचा विचार केला तर ती त्यातही कोणाच्या मागे नव्हती. राणी मुखर्जीचा इंडस्ट्रीतील प्रवास संघर्षाने भरलेला होता पण अखेर तिला यश मिळाले.

आणि याच कारणामुळे राणी मुखर्जीचे चाहते तिला आजही मोठ्या पडद्यावर पाहायला पसंत करतात. त्यामुळेच ती अखेरची ‘बंटी बबली 2’ मध्ये दिसली होती. त्या चित्रपटाने काही चांगली कामगिरी केली नाही. तसेच, या चित्रपटात राणीच्या अपोझिट लीड अॅक्टर सैफ अली खान होता. ज्यामुळे हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करेल.

अशी अटकळ बांधली जात होती पण तसे होऊ शकले नाही. राणी मुखर्जी इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक मानली जाते आणि या वयातही प्रत्येकाला तिच्या स्टाइलचे वेड आहे. तिच्या सौंदर्याच्या चर्चा दररोज मीडियामध्ये पाहायला मिळत आहेत.आणि अलीकडेच तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल होऊ लागले आहेत.

आणि फोटोंमध्ये असे दिसून येते की राणी तिच्या लूकमध्ये सर्वांना मागे टाकत आहे. आणि ती खूप सुंदर दिसत आहे.आदित्य चोप्राशी लग्न केल्यानंतर, ती बराच काळ चर्चेचा भाग राहिली, त्यानंतर तिला तिच्या बॉलिवूड करिअरला देखील थांबवावे लागले.परंतु राणीने पुन्हा इंडस्ट्रीत प्रवेश केला आहे.

आणि प्रेक्षकही तिचे चित्रपट पसंत करत आहेत. मंदिरातील फोटोंमध्ये राणीचा बेबी बंप शो होत आहे, त्यानंतर तिच्यावर अनेक प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत. अलीकडेच, राणीच्या फोटोंनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे, कृपया तुम्हाला सांगतो की राणी रणबीरच्या ‘शमशेरा’ चित्रपटाच्या यशासाठी सिद्धिविनायक मंदिरात गेली होती.

आणि या फोटोंमध्ये राणीचा बेबी बंप शो होताना दिसत आहे. आणि तेव्हापासूनच अशी अटकळ बांधली जात आहे. की राणी दुस-या मुलाला जन्म देणार आहे. आणि आदिराचा भाऊ किंवा बहीण लवकरच जगात येणार आहे. या प्रकरणी तिने कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही किंवा तिने हे वक्तव्य स्वीकारल्याचेही दिसले नाही.

मात्र राणीचा बेबी बंप पाहून ती आता पुन्हा आई होणार आहे, अशाच गोष्टी सोशल मीडियावर सुरू आहेत. ही बातमी खरी असेल तर त्यांच्यासाठी मोठी बातमी असेल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, राणी तिच्या आगामी चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. आणि तिचे चाहते तिचा चित्रपट आणि तिचे पात्र पाहण्यासाठी खूप उत्सुक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *