लग्नाच्या तब्बल ६ वर्षानंतर प्रेग्नेंट ‘बिपाशा बसू’, सफेद कलर च्या शर्ट वर बटन उघडे करून फोटोशूट करत म्हणाली, ‘खूप प्रयत्न करूनही मला दिवस जात नव्हते’ मग एक दिवस..

Bollywood Entertenment Latest update

चित्रपटसृष्टीतील लोकप्रिय जोडपे बिपासा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हर लग्नाच्या 6 वर्षानंतर पालक होणार आहेत. त्यांनी स्वतः सोशल मीडियाच्या माध्यमातून ही माहिती दिली आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री बिपासा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हर यांच्या लग्नाला 6 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. गेल्या काही दिवसांपासून अभिनेत्रीच्या प्रेग्नेंसीच्या बातम्या इंटरनेटवर खूप व्हायरल होत होत्या.

ज्यावर बिपासा आणि तिचा पती करणने पूर्णविराम दिला आहे. बिपासा बसूने अलीकडेच तिच्या एका फोटोशूटचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. हे पाहताच या जोडप्याच्या चाहत्यांना खूप आनंद झाला आहे. मी तुम्हाला सांगतो, हे काही किरकोळ फोटोशूट नाही, हे बिपासा बसूचे मॅटर्निटी फोटोशूटचे छायाचित्र आहे.

या छायाचित्रांमध्ये अभिनेत्रीने पांढरा शुभ्र शर्ट घातला आहे, ज्यामध्ये ती तिचा बेबी बंप दाखवताना दिसत आहे. आणि करण अभिनेत्रीच्या बेबी बंपला किस करताना दिसत आहे. ही छायाचित्रे शेअर करताना, प्रेग्नेंट बिपासा बसूने कॅप्शनमध्ये लिहिले, एक नवीन वेळ, एक नवीन टप्पा, एक नवीन प्रकाश आमच्या जीवनाच्या प्रिझममध्ये आणखी एक अनोखी छटा जोडतो.

आम्हाला पूर्वीपेक्षा थोडे अधिक संपूर्ण बनवत आहे. आम्ही या आयुष्याची सुरुवात वैयक्तिकरित्या केली आणि नंतर आम्ही एकमेकांना भेटलो आणि तेव्हापासून आम्ही दोघे होतो. फक्त दोघांवर खूप प्रेम, हे बघायला आम्हाला थोडं अयोग्य वाटलं… आता लवकरच, आम्ही जे दोन होतो ते आता तीन होऊ. आमच्या प्रेमाने प्रकट झालेली निर्मिती, आमचे बाळ लवकरच आमच्यात सामील होईल.

आणि आमच्या आनंदात भर घालेल, तुमच्या बिनशर्त प्रेमाबद्दल, तुमच्या प्रार्थना आणि शुभेच्छांबद्दल धन्यवाद आणि त्या नेहमीच आमच्या आयुष्याचा एक भाग असतील. आमच्या जीवनाचा एक भाग बनल्याबद्दल आणि आमच्याबरोबर आणखी एक सुंदर जीवन प्रकट केल्याबद्दल धन्यवाद, आमचे बाळ, दुर्गा दुर्गा.

अभिनेत्री बिपाशा बसू आणि करण सिंह ग्रोवर यांनी 2015 साली अलोन या हॉरर चित्रपटात एकत्र काम केले होते. या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान या दोन्ही कलाकारांमधील जवळीक वाढली होती.यानंतर दोघेही अनेक कार्यक्रमांमध्ये एकत्र स्पॉट झाले होते. वर्षभर एकमेकांना डेट केल्यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

त्याच वर्षी 2016 मध्ये करण सिंग ग्रोव्हर आणि बिपाशा बसू यांनी एकमेकांशी लग्न केले. अशा परिस्थितीत लग्नाच्या 6 वर्षानंतर आता हे दोन जोडपे पालक बनल्याची बातमी समोर आली आहे. आहे. त्यांच्या आयुष्यात एक नवीन चॅप्टर सुरू होणार हे ऐकून त्याच्या चाहत्यांना खूप आनंद झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *