घटस्फोटानंतर हि ‘आमिर खान’ त्याच्या पूर्व पत्नींसोबत ठेवतो तसले सं’बं’ध, आजही आठवड्यातून एकवेळा भेटून बनवतो तिच्यासोबत शा’री’रि’क..

Bollywood Entertenment Latest update

आमिर खानने 2002 मध्ये रीना दत्ताला घटस्फोट दिला, तर त्याने 2021 मध्ये किरण रावशी घटस्फोटाची घोषणा केली. आमिर खानचे या दोघांसोबतचे नाते आता कसे आहे यावर तो मोकळेपणाने बोलला. नात्यात दुरावा आल्याच्या बातम्यांवरही त्यांनी प्रतिक्रिया व्यक्त केली.अभिनेता आमिर खान आणि किरण राव यांनी 15 वर्षांचे वैवाहिक जीवन संपवून घटस्फोट घेण्याचा निर्णय घेतला तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला.

आमिर आणि किरण राव यांनी प्रेमविवाह केला होता आणि ते एका मुलाचे आई-वडील देखील बनले होते.पण काही कारणांमुळे आमिर खान आणि किरण राव यांचे लग्न टिकले नाही आणि दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. आमिरने या वर्षी मार्चमध्ये किरण रावसोबत घटस्फोट घेण्यामागचे कारण सांगितले होते.

घटस्फोटानंतर त्याचे किरण रावसोबतचे नाते कसे आहे आणि परस्पर समीकरण कसे बदलले आहे हे त्याने आता सांगितले आहे. यासोबतच त्याने त्याची पहिली पत्नी रीना दत्तासोबतच्या बदललेल्या नात्याबद्दलही सांगितले. आमिर खान सध्या त्याच्या लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. तो त्याच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी कोणतीही कसर सोडत नाही.

या संदर्भात आमिर खान चित्रपट निर्माता करण जोहरच्या चॅट शो कॉफी विथ करण 7 मध्ये देखील दिसणार आहे. निर्मात्यांनी नुकताच या एपिसोडचा प्रोमो रिलीज केला आहे. याच शोमध्ये आमिर खानने माजी पत्नी किरण राव आणि रीना दत्ता यांच्या सध्याच्या नात्याबद्दल सांगितले आणि ते नेहमीच एक कुटुंब राहतील असे सांगितले.

किरण राव नेहमीच त्यांचे कुटुंब राहतील. आमिर म्हणाला, ‘मला या दोघांबद्दल खूप आदर आणि सन्मान आहे. आम्ही नेहमीच कुटुंब राहू. आमिर खानने रीना दत्ताशी 1986 मध्ये लग्न केले, परंतु 2002 मध्ये आमिर खानने रीना दत्ताला घटस्फोट देण्याचा निर्णय घेतला. आणि दोन्ही मुलांचा म्हणजेच – मुलगा जुनैद आणि मुलगी आयरा यांचा ताबाही घेतला.

यानंतर 2005 मध्ये आमिरने किरण रावशी लग्न केले. ‘लगान’च्या सेटवर दोघांची भेट झाली आणि इथूनच त्यांच्या प्रेमाला बहर आला. घटस्फोटानंतर आमिरचे रीना दत्ता आणि किरण राव यांच्यातील संबंध बिघडल्याचे वृत्त आहे. यावर प्रतिक्रिया देताना आमिर म्हणाला की, तो कितीही व्यस्त असला तरी तो दोघींना आठवड्यातून एकदा नक्कीच भेटतो आणि गेट-टूगेदर करतो.

आमिर म्हणाला, ‘आमच्यात एकमेकांबद्दल खरी काळजी, प्रेम आणि आदर आहे. आम्ही कितीही व्यस्त असलोत तरी आम्ही आठवड्यातून एकदा भेटतो. यापूर्वी मार्च २०२२ मध्ये ‘न्यूज १८’ ला दिलेल्या मुलाखतीत आमिर खानने किरण रावपासून घटस्फोट का घेतला आणि नात्यात काय चूक झाली हे सांगितले होते.

आमिर म्हणाला होता, ‘किरण मला सांगायचा की जेव्हा आपण कुटुंबाप्रमाणे चर्चा करतो किंवा बोलतो तेव्हा मी कुठेतरी हरवून जातो. तेव्हा किरण मोठ्या आपुलकीने म्हणाली की तिला मी बदलावे असे वाटत नाही कारण नंतर मी तिच्यावर प्रेम करणारी ती व्यक्ती राहणार नाही. पण नंतर जेव्हा मी किरणच्या बोलण्याचा विचार करतो.

तेव्हा असे दिसते की गेल्या सहा-सात महिन्यांत माझ्यात खूप काही बदलले आहे. नवरा-बायको म्हणून आमच्या नात्यात बदल झाला असेल, पण आम्ही एकमेकांचा हात धरून पुढे जात आहोत, आम्ही एकत्र काम देखील करत आहोत.आणि आम्ही लाईफ टाईम एकमेकांना अशीच साथ देत राहू.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *