उर्फी जावेदच्या हा ड्रेस पाहून नेटकर्त्यानी दिल्या खतरनाक कमेंट्स, म्हणाले – हिला फक्त हिचे दाखवायचे असतात…भडकून उर्फी म्हणाली – हेच दगड काडून मारायला पाहिजे अश्यांना

Bollywood Entertenment

उर्फी जावेदला एका यूजरने ट्रोल केले आणि म्हटले – हिला दगडाने मारा. युजरच्या या कमेंटवर उत्तर देत, आता अभिनेत्रीने दगडापासूनच ड्रेस बनवला आहे. रंगीबेरंगी स्टोन ब्रा आणि स्कर्टमध्ये उर्फी जावेद खरोखरच इंटरनेटवर कहर करत आहे. अभिनेत्रीचा लूक जबरदस्त आहे. तुम्ही उर्फीचा व्हिडिओ पाहिला आहे का?

निर्दोष आणि धाडसी उर्फी ​​जावेदच्या फॅशनला तोड नाही. होय, तुम्ही जरा विचार करून उर्फीला काही बोला, कारण उर्फीला ट्रोल करणाऱ्यांना कसे चोख प्रत्युत्तर द्यायचे चांगले माहित आहे. आता उर्फीने द्वेष करणाऱ्याशी बोलून नाही, तर तिच्या चकचकीत अवताराने प्रतिक्रिया दिली आहे. हे आश्चर्यकारकच आहे.

उर्फी जावेदला ट्रोल करताना एक युजर म्हणाला – हीला दगडाने मारले पाहिजे. युजरच्या या कमेंटवर आता अभिनेत्रीने दगडाचा ड्रेस बनवला आहे.तुम्हाला जाणून आश्चर्य वाटेल, पण हे सत्य आहे. फॅशन दिवा उर्फी जावेदने रंगीबेरंगी दगडातून एक आकर्षक ब्रा आणि शॉर्ट स्कर्ट बनवला आहे.विश्वास बसत नसेल तर पहा उर्फीचा हा व्हिडिओ, यानंतर तुम्हीही उर्फीचे चाहते व्हाल.

रंगीबेरंगी स्टोन ब्रा आणि स्कर्टमध्ये उर्फी जावेद खरोखरच कहर करत आहे. अभिनेत्रीचा हा लूक जबरदस्त आहे. उर्फीने या एक्स्ट्रारेंगी ड्रेससह चमकदार आयशॅडो आणि न्यूड लिपस्टिक लावून तिच्या लुकला पूर्ण केले. अभिनेत्रीने तिच्या केसांमध्ये उंच अंबाडा बनवला आहे. उर्फीचे मॅचींग कानातले तिच्या लूकमध्ये आकर्षण वाढवत आहेत.

स्टोन ब्रा आणि स्कर्टमधला उर्फी जावेदचा लूक जबरदस्त आहे. तिचा हा व्हिडिओ शेअर करत उर्फीने लिहिले – होय, त्या ट्रोलरनेच मला हे करण्यास प्रेरित केले आहे. मला टिप्पण्यांमध्ये दोष देऊ नका. दगडांनी बनवलेल्या या विचित्र ड्रेसमधील उर्फी जावेदचा व्हिडिओ हजारो लोकांनी लाइक केला आहे. उर्फीचे चाहते कमेंट सेक्शनमध्ये तिचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

एका चाहत्याने लिहिले – व्वा… दुसर्‍या चाहत्याने लिहिले – मला तुझी शैली आवडली. त्याचबरोबर उर्फीच्या या लूकमध्ये अनेकजण तिची मज्जा देखील घेत आहेत. एका यूजरने लिहिले – जर दगड पडला तर.. दुसर्‍या युजरने लिहिले – अहो हे मार्बल आहेत. उर्फी जावेदने पुन्हा एकदा आपल्या लूकने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. तुम्हाला अभिनेत्रीचा लूक कसा वाटला?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *