करण जोहरच्या पार्टीत या अभिनेत्रीने ओलांडल्या अ’श्ली’लतेच्या सर्व मर्यादा, दिसत होते तिचे दोन्ही पार्ट, ठरली चर्चेचा विषय…

Bollywood Entertenment

बॉलीवूडच्या चकचकीत दुनियेत रोज पार्टी होतच असता, आणि प्रत्येक मोठा कलाकार या पार्टीत सहभागी होतो. मग करण जोहरच्या पार्टीबद्दल बोलायचं झालं, तर ही पार्टी मुंबई शहरातीलच एका मोठ्या रेस्टॉरंटमध्ये ठेवली गेली असणार हे उघड आहे. पण करण जोहरच्या पार्टीची जास्त चर्चा तिथे उपस्थित असलेल्या एका अभिनेत्रीमुळे झाली आहे.

कारण या खास प्रसंगी ही बॉलिवूड अभिनेत्री असा ड्रेस घालून पार्टीत पोहोचली की लोकांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या होत्या. ही पार्टी वनप्लसचे संस्थापक कार्ल पेई यांच्यासाठी ठेवण्यात आली होती. करण जोहरच्या पार्टीत प्रत्येक मोठे स्टार्स आपल्या सौंदर्याची झलक दाखवत होते, मात्र त्यामध्ये सर्वांच्या नजरा त्या बॉलिवूड अभिनेत्रीवर खिळल्या होत्या.

जिने पांढरा शॉर्ट ड्रेस परिधान केला होता आणि हा ड्रेस खूपच टाईट होता, आणि अभिनेत्रीच्या या ड्रेसचा गळा सुद्धा खूप मोठा आणि खोल होता. आता तुम्हालाही ती कोण होती हे जाणून घ्यायची इच्छा झाली असेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की ती दुसरी कोणी नसून आलिया भट्टची बेस्ट फ्रेंड अभिनेत्री आकांक्षा रंजन कपूर आहे.

जी पार्टीला टाइट ड्रेस घालून पोहोचली होती आणि अशा स्थितीत ती खूपच बो-ल्ड दिसत होती. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की आकांक्षा करण जोहरच्या पार्टीला पांढरा शॉर्ट ड्रेस परिधान करून पोहोचली होती, जो इतका घट्ट होता की त्याच्यातून तिच्या शरीराचे प्रत्येक वक्र दिसत होते. याशिवाय तिच्या ड्रेसचा गळाही खूप खोल होता.

ज्यामुळे तिची क्लीवेज स्पष्ट दिसत होती. यामुळेच आकांक्षाही कॅमेऱ्यासमोर पोज देताना तिचा ड्रेस नीट करताना दिसत होती.या पार्टीला बड्या स्टार्सनीही हजेरी लावली असली, तरी तमन्ना भाटिया, महेश भट्ट, महीप कपूर, सुजैन खान, इब्राहिम खान आदी अनेक सेलिब्रिटी दिसले. मात्र त्या सर्वांपैकी आकांक्षाचे फोटो खूप व्हायरल होत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *