मलायकाचा हा लाल ड्रेस मागून होता पूर्णपणे उघडा, एका व्यक्तीने हात लावत केला तिथे स्पर्श, पाहून संतापला अर्जुन कपूर म्हणाला…आता काय मध्ये हात घालतो 

Bollywood Entertenment Latest update

मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो खूप वेगवान व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये मलायका अरोरा मागून पूर्ण खुल्या ड्रेसमध्ये पोज देताना दिसत आहे, तर एका व्यक्तीने तिच्यासोबत असे कृत्य केले आहे, ज्याची सर्वत्र चर्चा होत आहे.

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा कोणत्या ना कोणत्या इव्हेंटमध्ये किंवा स्टार पार्टीमध्ये एकाहून एक बो-ल्ड स्टाईलमध्ये हजेरी लावत असते. इथून अभिनेत्रीचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर येताच व्हायरल होतात. मलायका अरोराच्या लेटेस्ट लूकची प्रत्येकजणच आतुरतेने वाट पाहत असतो.

या एपिसोडमध्ये आता मलायका अरोराचा एक ताजा व्हिडिओ समोर आला आहे ज्यामध्ये ती पोज देत आहे आणि सोबत एक व्यक्ती आहे, त्या व्यक्तीच्या वागण्याचं सर्वत्र कौतुक होत आहे. समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये मलायका पापाराझींसाठी पोज देत असल्याचे तुम्ही पाहू शकता आणि मलाइकासोबत ही व्यक्तीही उभी आहे.

अशा परिस्थितीत त्या व्यक्तीने पोज दिली पण मलाइकाला हातही लावला नाही. या व्यक्तीची ही सभ्य शैली सर्वांनाच आवडते आणि लोक त्याला खरा सज्जन म्हणून संबोधत आहेत. व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की समोर उभ्या असलेल्या पापाराझीसाठी, त्या व्यक्तीने मलायकाच्या कंबरेला हात लावत पोज दिली, पण फोटोमागील वास्तव बाजूच्या कॅमेऱ्यात कैद झाले.

मलायका अरोराचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओवर नेटिझन्स एकाहून एक सरस प्रतिक्रिया देत आहेत. यासोबतच सोशल मीडिया यूजर्स या व्यक्तीच्या व्हिडिओला प्रचंड लाइक आणि शेअर करत आहेत. समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये मलायका पापाराझींसाठी पोज देत असल्याचे तुम्ही पाहू शकता आणि मलाइकासोबत ही व्यक्तीही उभी आहे.

अशा परिस्थितीत त्या व्यक्तीने पोज दिली पण मलाइकाला हातही लावला नाही. या व्यक्तीची ही सभ्य शैली सर्वांनाच आवडते आहे, आणि लोक त्याला खरा सज्जन म्हणून संबोधत आहेत.व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की समोर उभ्या असलेल्या पापाराझीसाठी, त्या व्यक्तीने मलायकाच्या कंबरेला हात लावत असतानाची पोज दिली पण वास्तव बाजूच्या कॅमेऱ्यात कैद झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *