बोनी कपूरसोबत लग्नाआधीच ‘जान्हवी’ला जन्म देणार होती ‘श्रीदेवी’, या सगळ्या आधी या दोघांशी होते श्रीदेवीचे जवळचे शा’री’रि’क सं’बं’ध…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये एकापेक्षा एक सुंदर अभिनेत्री झाल्या आहेत ज्यांनी आपल्या अभिनयासोबतच आपल्या लूकने लोकांना वेड लावले आहे. अशीच एक खास अभिनेत्री होती श्रीदेवी. श्रीदेवी एक उत्तम अभिनेत्री तर होतीच पण तिच्या सौंदर्यावर सर्वांचेच मन हरखून जायचे. श्रीदेवीचे मादक डोळे आणि तीक्ष्ण वैशिष्ट्ये तिला इतर अभिनेत्रींपेक्षा वेगळी बनवतात.

आपल्या अभिनय आणि सौंदर्याच्या जोरावर तिने नेहमीच प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य केले.श्रीदेवीने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत ज्या उंचीला स्पर्श केला,तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातही तेच चढउतार पाहायला मिळाले. श्रीदेवीने चित्रपट निर्माता बोनी कपूर यांच्याशी लग्न केले. बोनी कपूर यांचे हे दुसरे लग्न होते आणि श्रीदेवी कुमारी होती.

त्याचबरोबर बोनी कपूर यांना जीवनसाथी बनवण्यापूर्वी श्रीदेवीचे नाव दोन मोठ्या स्टार्ससोबत देखील जोडले गेले होते. परंतू नंतर त्यांनी आधीच विवाहीत असलेल्या बोनी कपूर यांच्याशी लग्न केले आणि त्यांनी त्यांच्यासोबत आयुष्य घालवले. आज आम्‍ही तुम्‍हाला दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांच्याबद्दल काही रंजक गोष्टी सांगू.

मिथुन चक्रवर्ती यांचे वर्षानुवर्षे प्रेमसंबंध होते: दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांच्यात एक अद्भुत आकर्षण होते. तिचे हे सौंदर्य पाहून बॉलिवूडमधील अनेक कलाकारांचे मन हरखून गेले होते. श्रीदेवीचे नाव तिचा को-स्टार मिथुन चक्रवर्तीसोबत जोडले गेले होते. दोघांनी एकत्र चित्रपटांमध्ये काम केले होते.

आणि लोकांना त्यांची केमिस्ट्री चांगलीच आवडली होती. काही बातम्यांनुसार, दोघांनी मंदिरात गुपचूप लग्न केले. श्रीदेवीचे मिथुन चक्रवर्तीवर खूप प्रेम होते. त्याचवेळी मिथुन चक्रवर्तीही तिच्या सौंदर्याने प्रभावित झाले होते. मिथुन चक्रवर्ती यांनी श्रीदेवीला भेटण्यापूर्वीच लग्न केलेले होते. अशा परिस्थितीत श्रीदेवी आणि मिथुनचे लग्न होऊ शकले नसते.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,लग्न झालेले असल्यानंतरही मिथुन चक्रवर्तीला श्रीदेवीसोबत लग्न करायचे होते. त्यांनी अनेक वर्षे एकमेकांना गुपचूप डेटही केले होते. मिथुन चक्रवर्ती यांची पत्नी योगिता बाली हिला ही बातमी कळल्याचे बोलले जात आहे. मिथुन चक्रवर्तीसोबत योगिता बाली यांचे हे दुसरे लग्न होते. यापूर्वी योगिताचा विवाह किशोर कुमारसोबत झाला होता.

किशोर कुमारशी घटस्फोट घेतल्यानंतर योगिताने मिथुनसोबत सात फेरे घेतले.जेव्हा तिला तिच्या पतीच्या एक्स्ट्रा मॅरिटल अफेअरची माहिती मिळाली तेव्हा ती खूप अस्वस्थ झाली.रिपोर्ट्सनुसार, अभिनेत्रीने तिच्या जीवालाही इजा करण्याचा प्रयत्न केला होता. तेव्हापासून मिथुन चक्रवर्ती यांनी श्रीदेवीपासून दुरावा निर्माण केला होता.

जितेंद्रसोबत श्रीदेवीची जोडी पडद्यावर हिट ठरली: मिथुन चक्रवर्तीपासून विभक्त झाल्यानंतर श्रीदेवी तिच्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करत होती. त्यावेळी श्रीदेवी आणि जितेंद्र यांनी एकमेकांना पसंत करत असल्याच्या बातम्याही आल्या होत्या. श्रीदेवी आणि जितेंद्र यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले.त्यांची जोडी पडद्यावर सुपरहिट ठरली. अशा परिस्थितीत दोघेही एकमेकांना डेट करत असल्याचे मानले जात होते.

जितेंद्रने श्रीदेवीला नेहमीच आपली चांगली कोस्टार म्हणून संबोधले. आणि त्याच वेळी जितेंद्रला हेमा मालिनी देखील आवडायची. तर दुसरीकडे चित्रपट निर्माते बोनी कपूर श्रीदेवीच्या सौंदर्यावर भारावून गेले होते. मिस्टर इंडिया या चित्रपटात श्रीदेवीला कास्ट करण्यासाठी त्याने अवाजवी फीपेक्षा एक लाख रुपये जास्त दिले. या चित्रपटात श्रीदेवीला त्याचा धाकटा भाऊ अनिल कपूरसोबत कास्ट करण्यात आले होते.

बोनी कपूर यांना श्रीदेवीला पटवणे सोपे नव्हते.वास्तविक बोनी कपूर यांचेही आधीच लग्न झाले होते. त्यामुळे त्यांनी पहिली पत्नी मोना सिंगला घटस्फोट देऊन श्रीदेवीशी लग्न केले. बोनी कपूर आणि श्रीदेवी यांचे नाते गुपचूप खूप पुढे गेले होते, त्यामुळे ती लग्नाआधीच गरोदर राहिली, असे म्हटले जाते.अशा परिस्थितीत तिने लगेचच बोनी कपूरसोबत लग्न केले. लग्नानंतर तिने जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूरला जन्म दिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *