ऐश्वर्यानेउलगडले अभिषेकचे बेडरूम रहस्यं म्हणाली – रोज संध्याकाळी मला त्रास देत असतो, सतत म्हणतो मला करायचंय…

Bollywood Entertenment Latest update

आज ऐश्वर्या राय हिला कोण ओळखत नाही, फक्त बॉलिवूडच नाही तर संपूर्ण जग ऐश्वर्याच्या सौंदर्याचे वेडे आहे. विश्वसुंदरी ऐश्वर्या राय ही अभिषेक बच्चनची पत्नी आणि बच्चन कुटुंबाची सून आहे.अशा परिस्थितीत त्यांची वेगळी ओळख निर्माण झाली. मात्र नुकतेच ऐश्वर्याने अभिषेकबाबत असे वक्तव्य केले, जे ऐकून सगळेच हैराण झाले आहेत.

ऐश्वर्याने सांगितले की, अभिषेक आणि त्यांच्या मध्ये असे काही आहे, जे प्रत्येक पुरुष आपल्या पत्नीसोबत करतो, परंतु अभिषेक ते ऐश्वर्यासोबत करू शकत नाही.बॉलीवूडची सर्वात सुंदर बला ऐश्वर्या ज्याला आवडत नसेल असा क्वचितच कोणी असेल. ऐश्वर्याचे बहुतेक चित्रपट हिट ठरले आहेत.ऐश्वर्या चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध चेहरा आहे.

अशात ऐश्वर्याच्या प्रत्येक वक्तव्याबाबत मीडियात खळबळ उडालेली आपण बघतो आलेलो आहोत. आणि जर गोष्ट ऐश्वर्याचा पती अभिषेक बच्चबद्दल असेल तर, ती सगळीकडे अगीसारखी पसरणार हे नक्की. असेच काहीसे झाले आणि यावेळी ऐश्वर्याने अभिषेकबाबतचे एक सत्य मांडले. ऐश्वर्याने तिच्या वैवाहिक आयुष्याचे असे रहस्य जगासमोर उघड केले.

जे ऐकून सगळेच हैराण झाले आहेत. 2007 मध्ये अभिषेकसोबत लग्न करून ऐश्वर्या राय ही बच्चन कुटुंबाची सून झाली. त्यानंतर ऐश्वर्याने तिच्या वैवाहिक आयुष्यातील ते खोल रहस्य सर्वांना सांगितले, जे ती आजपर्यंत लपवत होती. ऐश्वर्याने सांगितले की, अभिषेक खूप सभ्य व्यक्ती आहे. जे ऐश्वर्याला सर्वात जास्त आवडते.

पण यासोबतच ऐश्वर्याने आणखी एक गोष्ट सांगितली की, अभिषेकने आपल्यासोबत असे काही केले नाही जे जगातील सर्व पुरुष आपल्या पत्नीसोबत करतात पण अभिषेक करू शकला नाही. ऐश्वर्या आणि अभिषेकची जोडी संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला खूप आवडते. यासोबतच त्यांचे चाहतेही त्यांची जोडी सर्वात सुंदर जोडी मानतात. अलीकडेच ऐश्वर्याने पती अभिषेकचे एक गुपित जगासमोर ठेवले आहे.

हे ऐकून सर्वांचेच होश उडाले आहेत. ऐश्वर्याच्या या वक्तव्याने खळबळ उडाली आहे. ऐश्वर्याच्या या वक्तव्यानंतर सगळ्यांचे लक्ष अभिषेककडे लागले आहे. ऐश्वर्याने सांगितले की, जगातील सर्व पुरुष त्यांच्या पत्नीसोबत जे करतात ते त्यांच्यासोबत अभिषेक आजवर करू शकला नाही. ऐश्वर्याच्या या वक्तव्यामुळे खळबळ उडाली होती.

असे काय आहे जे अभिषेक करू शकत नाही हे जाणून घेण्यासाठी प्रत्येकजण आतुर आहे.अभिषेकबद्दल ऐश्वर्याचे काय म्हणणे आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो, ऐश्वर्याने सांगितले की, अभिषेक इतर पुरुषांप्रमाणे पत्नीसोबत कठोर वागू शकत नाही.अभिषेक अतिशय हळव्या मनाचा माणूस आहे. तो आपल्या पत्नी आणि मुलीची खूप काळजी घेतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *