जवळपास 8 वर्षांपासून या अभिनेत्रीने पतीला नाही करून दिला से-क्स, कारण विचारल्यावर ती म्हणाली – तो मला पाहिजे तसा आनंद देत…

Bollywood Entertenment Latest update

ओडिया इंडस्ट्रीची अभिनेत्री वर्षा प्रदर्शनी आजकाल तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे खूप चर्चेत आहे. तिचा पती अनुभव मोहंतीसोबत घटस्फोट झाल्याची चर्चा सर्वत्र होत आहे. अनुभव हे बीजेडीचे खासदार आहेत, आता या दोघांचेही आयुष्य वैयक्तिक न राहता सार्वजनिक झाले असून त्यांची सर्वत्र चर्चा होत आहे.

पती-पत्नीमध्ये सुरू असलेल्या तणावाच्या बातम्या आता प्रसारमाध्यमांमध्ये प्रसिद्ध झाल्या असून सर्वत्र त्यांच्या हेडलाइन्स पाहायला मिळत आहेत.नुकतेच अनुभव मोहंती यांनी पत्नीविरोधात न्यायालयात याचिका दाखल करताना तिच्यावर अनेक आरोप केले आहेत. अनुभवने सांगितले की, त्याचे आणि वर्षामध्ये जवळपास 8 वर्षांपासून कोणतेही शा-री-रि-क सं-बं-ध नाहीत.

सोशल मीडियाच्या माध्यमातूनही अनुभवकडून वर्षाबाबत अनेक खुलासे करण्यात आले. अनुभवने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर करून सांगितले की, लग्नाच्या 8 वर्षानंतरही त्याची पत्नी त्याला शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवू देत नाही. त्यामुळे तो मानसिक तणावातून जात आहे. दोघांमध्ये घटस्फोटाबाबत सुरू असलेली न्यायालयीन प्रकरणाचे हेच मुख्य कारण असल्याचे अनुभवने सांगितले आहे.

2014 मध्ये दोघांचे लग्न झाले आणि काही काळानंतर दोघांचे लग्न टिकू शकत नाही असे समजले. हळूहळू नात्यात दुरावा आला. 2016 मध्ये अनुभवने कोर्टात याचिका दाखल केली की लग्नाला २ वर्षे उलटून गेली आहेत, आणि पत्नी शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवू देत नाही. यानंतर 2020 मध्ये त्यांनी कोर्टात घटस्फोटाचा अर्ज दाखल केला.

या संपूर्ण प्रकरणाला आणखी एक कोन आहे.जिथे वर्षाने अनुभववर घरगुती हिं-सा-चार, छ-ळ, वर्षामधील अनुभव खोटा ठरवून विवाहबाह्य सं-बं-धां-सह ड्र-ग्सचे व्य-सन असल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. वर्षा यांनी सांगितले की, तिचा पती अनुभव तिच्यावर अ-त्या-चार करतो, तसेच त्याचे लग्नाव्यतिरिक्तही अफेअर होते.

अनुभवला दारूचे व्य-सन असल्याचेही त्यांनी सांगितले. वर्षाने सांगितले की, या सर्व कारणांमुळे त्यांच्या नात्यात बरेच चढ-उतार आले आणि प्रकरण कोर्टापर्यंत आणि घटस्फोटापर्यंत पोहोचले. वर्षा प्रियदर्शिनी एक ओरिया अभिनेत्री आहे. ती बंगाली चित्रपटांमध्ये काम करते तसेच एक सामाजिक कार्यकर्ती आहे. मुलांचे शिक्षण आणि महिला सक्षमीकरणासाठी त्या वर्षानुवर्षे काम करत आहेत.

चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोलायचे तर ती 2001 पासून चित्रपटांमध्ये सक्रिय आहे. तिने आपल्या अभिनय कारकिर्दीला ‘बाजी’मधून सुरुवात केली, त्यानंतर ती गोलमाल, जोर, प्रेम रोगी, क्वीन, निमकी, लव्ह स्टोरी, सबता मां यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली. सध्या सोशल मीडियावर तिच्या आणि अनुभव्याच्या नात्यातील दुराव्याच्या बातम्या चांगल्याच गाजत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *