शाहरुख खानच्या लाडक्या ‘सुहाना’ने उघड केले घरातील हे खतरनाक रहस्य, म्हणाली माझे मम्मी-पप्पा दररोज आमच्या समोरच करतात…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा किंग खान म्हणून ओळखला जाणारा शाहरुख खानचा फॅन फॉलोइंग खूप मोठा आहे. या अभिनेत्याने एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ज्यामध्ये त्याची कामगिरी दमदार राहिली आहे. चाहत्यांना किंग खानच्या अभिनयाचे वेड लागले आहे. शाहरुख खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतो.

नुकताच त्याचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. तो दररोज काही ना काही उत्तम पोस्ट त्याच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असतो. जे त्याच्या चाहत्यांना खूप आवडते. अभिनेत्याच्या पोस्टवर चाहते प्रेम व्यक्त करताना दिसतात. शाहरुख खान नेहमीच चर्चेत असतो. त्याच्या रोमँटिक चित्रपटांसोबतच कलाकार त्याच्या फोटोंमुळेही चर्चेत असतो.

पण यावेळी त्याच्या चर्चेत येण्यामागचे कारण एक व्हिडिओ आहे. नुकताच किंग खानचा एक व्हिडिओ सोशल मीडिया साइट यूट्यूबवर व्हायरल होत आहे. सध्या या व्हायरल व्हिडिओला लाखो व्ह्यूज मिळाले आहेत. कृपया लक्षात घ्या की हा व्हिडिओ अलीकडील नसून तो बराच जुना असल्याचे दिसून येते.

व्हायरल झालेला व्हिडिओ 2006 ते 2007 दरम्यान बनवण्यात आला होता. व्हायरल व्हिडिओमध्ये सुहाना तिची आई गौरी खानच्या भूमिकेत दिसत आहे. व्हायरल व्हिडिओबद्दल बोलायचे झाले तर, व्हिडिओमध्ये सुहाना खान तिची आई गौरी खानची नक्कल करताना दिसत आहे. सुहानाला तिच्या आईची नक्कल करताना पाहून शाहरुख खूप खूश दिसत आहे.

शाहरुखच्या लाडलीने पिंक कलरचा ड्रेस परिधान केला आहे. ज्यामध्ये ती खूपच क्यूट दिसत आहे. तिचा हा बालपणीचा व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडला आहे. सुहाना खानच्या या व्हिडिओवर यूजर्स तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत.यावरून तिचा हा व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडल्याचे दिसून येते. कृपया सांगतो की, सुहाना खान आता 22 वर्षांची झाली आहे.

त्यांचा जन्म 2000 साली झाला. चाहत्यांना सुहानाला खूप पसंत आहे. मोठी होत असताना सुहाना खूप बो-ल्ड आणि हॉ-ट झाली आहे. मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर सुहाना लवकरच एका किंवा दोन चित्रपटातून डेब्यू करू शकते. करण जोहरच्या चित्रपटातून शाहरुखची लाडली डेब्यू करू शकते असे सांगितले जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *