बॉलिवूड टॉप अभिनेते सोडून ‘राणी मुखर्जीने’ १० वर्षांनी मोठ्या या म्हाताऱ्यासोबत केले होते लग्न, लोक म्हणायचे पैश्यासाठी राणीने…

Bollywood Entertenment

राणी मुखर्जी ही बॉलीवूडमधील खूप मोठ्या आणि प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे, ज्या आजच्या काळात केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगभरात ओळखल्या जातात. आजच्या काळात राणी मुखर्जीकडे कशाचीही कमतरता नाही कारण तिने अनेक सुपरहिट चित्रपट देऊन भरपूर कमाई केली आहे.

हेच कारण आहे की आजच्या काळात राणी मुखर्जीला संपूर्ण जग ओळखते. राणी मुखर्जीजी सध्या सोशल मीडियावर तिच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी चर्चेत आहे कारण असे सांगितले जात आहे की, राणी मुखर्जीने ज्या व्यक्तीशी लग्न केले आहे ती व्यक्ती तिच्यापेक्षा खूप मोठी आहे आणि वयानेच नाही.

तर दिसण्यातही ती राणीपेक्षा मोठी दिसते.आम्ही तुम्हाला पुढे सांगतो की, राणी मुखर्जीने तिचा जीवनसाथी म्हणून कोणाची निवड केली आहे.राणी मुखर्जी हे अभिनय विश्वातील एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे ती केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात ओळखली जाते. राणी मुखर्जी सध्या सोशल मीडियावर सर्वत्र चर्चेत आहे.

याचे सर्वात मोठे कारण म्हणजे तिचा नवरा ज्याचे नाव आहे आदित्य चोप्रा. आदित्य चोप्राचे वय ५० वर्षे आहे तर राणी मुखर्जीचे वय फक्त ४३ वर्षे आहे. याशिवाय लोक म्हणतात की तो 50 वर्षांपेक्षा मोठा दिसतो.आणि काही लोक म्हणतात की राणी मुखर्जीने पैसे पाहून लग्न केले आहे.राणी मुखर्जीने पैसे पाहून लग्न केले असे का म्हटले जाते.

ते या लेखात पुढे आम्ही तुम्हाला सांगू. राणी मुखर्जीसाठी यावेळी असे बोलले जात आहे की तिने आदित्य चोप्राशी त्याचे पैसे पाहून लग्न केले आहे, त्यामुळे सध्या सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे. राणी मुखर्जीचा नवरा आदित्य चोप्रा हा खूप मोठा निर्माता आहे, ज्याची स्वतःची निर्मिती कंपनी आहे आणि तिचे नाव यशराज प्रॉडक्शन आहे.

आदित्य चोप्राकडे आजच्या काळात करोडोंची संपत्ती आहे आणि त्यामुळे राणी मुखर्जीने आदित्य चोप्राचे पैसे पाहून त्याच्याशी लग्न केल्याचे बोलले जात आहे. पण असे नाही कारण राणी मुखर्जी निर्माता आदित्य चोप्राच्या प्रेमात होती, आणि यामागे हेच एक कारण आहे, ज्यामुळे तिने आदित्यशी लग्न केले आणि सध्या त्याच्यासोबत आनंदी जीवन जगत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *