स्वतःच्या प्रे’ग्नें’ट पत्नीला एकटं सोडून, वाणी कपूर सोबत मज्जा घेत फिरत होता रणबीर कपूर, आलिया भट्ट ने उचललं हे पाऊल, रणबीर ची पळता भुई थोडी केली…

Bollywood Entertenment

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता रणबीर कपूर नेहमीच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतो. पण आता शमशेरा चित्रपट रिलीज झाल्यानंतर रणवीर कपूर आणि अभिनेत्री वाणी कपूर यांच्या बो-ल्ड सीनची बरीच चर्चा आहे. त्याचा ब्रह्मास्त्र हा चित्रपट लवकरच पडद्यावर येणार आहे.या चित्रपटात तो पत्नी आलिया भट्टसोबत अभिनय करताना दिसणार आहे

हे दोन्ही कलाकार पहिल्यांदाच एका चित्रपटात एकत्र काम करणार आहेत.आणि रणबीर कपूरचा चित्रपट शमशेरा चित्रपटगृहात दाखल झाला आहे. या टीझरला लोकांची चांगलीच पसंती मिळाली आहे. रणवीर कपूरचा एक वेगळा अवतार चित्रपटात पाहायला मिळाला आहे. बऱ्याच दिवसांनी अभिनेता रणबीर कपूरचा चित्रपट मोठ्या पडद्यावर दिसला.

त्याने मोजक्याच चित्रपटांमध्ये अभिनय केला पण प्रेक्षकांमध्ये विशेष ओळख तयार केली आहे.माहितीसाठी, अभिनेत्री वाणी कपूर शमशेरामध्ये रणबीर कपूरसोबत काम करत आहे. या चित्रपटात संजय दत्तचीही खास भूमिका आहे, पण रणबीर कपूर आणि वाणी कपूर त्यांच्या व्हायरल झालेल्या फोटोंमुळे खूप चर्चेत आहेत. ही छायाचित्रे जरा जास्तच लिपी आहेत.

या फोटोंमध्ये दोघांची केमिस्ट्री पाहण्यासारखी आहे. समोर आलेल्या व्हायरल फोटोंमध्ये दोघेही बो-ल्ड सीन्स देताना दिसत आहेत. शमशेरा या चित्रपटातील अभिनेता रणबीर कपूर आणि अभिनेत्री वाणी कपूर यांचे फोटो व्हायरल झाल्याने दोघे चर्चेत आहेत. दोघांमध्ये चांगलीच केमिस्ट्री पाहायला मिळत आहे. यामध्ये दोघांना बो-ल्ड सीन्स देताना तुम्ही पाहू शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *