फक्त वयाच्या अंतरामुळेच नाही, तर या गोष्टीमुळे तुटले होते ‘सैफ आणि अमृता सिंग’ चे नाते, सैफ म्हणाला – रात्री बेरात्री उठवून मला करायला सांगायची..

Bollywood Entertenment

सैफ अली खान आणि अमृता सिंग ही जोडी एकेकाळी इंडस्ट्रीतील लोकप्रिय जोडप्यांपैकी एक होती. त्यांच्या लग्नापासून घटस्फोटापर्यंत बरीच चर्चा झाली. 2004 मध्ये लग्न केले आणि लग्नाच्या 13 वर्षानंतर सैफ आणि अमृताने घटस्फोट घेतला आणि एकमेकांपासून वेगळे झाले. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांनी 1991 मध्ये कुटुंबीयांच्या संमतीशिवाय लग्न केले होते.

लग्नाच्या वेळी सैफने चित्रपटात पदार्पणही केले नव्हते, तेव्हा अमृता सिंग हे इंडस्ट्रीत मोठे नाव होते. सैफ आणि अमृताचे लग्न चर्चेत आल्याचे आणखी एक कारण होते आणि ते कारण होते सैफ वयाने अमृतापेक्षा 12 वर्षांनी लहान आहे. मात्र, या लग्नापासून सैफ आणि अमृता सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान या दोन मुलांचे पालक झाले.

मात्र, 13 वर्षांच्या लग्नानंतर सैफ आणि अमृताचा 2004 मध्ये घटस्फोट झाला. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सैफ आणि अमृता यांच्यातील वयाचे अंतर त्यांच्या नात्यात अडथळे आले होते, ज्यामुळे दोघेही समेट होऊ शकले नाहीत. मात्र, एकदा अमृतापासून घटस्फोट घेतल्यानंतर एका मुलाखतीत सैफने लाइफ पार्टनरमध्ये कोणते गुण असायला पाहिजे ते सांगितले होते.

सैफ म्हणाला होता की, आयुष्याचा जोडीदार फक्त तुमच्यापेक्षा लहान नसावा, तर तो सुंदर असण्यासोबतच आनंदी आणि निर्णयहीन असावा. आम्ही तुम्हाला सांगतो की जवळपास हे सर्व गुण करीना कपूरमध्ये आहेत. २०१२ मध्ये सैफने करिनासोबत दुसरे लग्न केले.आज करिना आणि सैफ दोघेही आनंदी आयुष्य जगत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *