घरात या लहान बाळाचे आगमनाने बच्चन कुटुंबात झाला आनंदाचा वर्षाव, अमिताभ, जया सहित सर्वांना येताय भरभरून शुभेच्छा…

Bollywood Entertenment

अमिताभ बच्चन हे बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील एक मोठे नाव आहे, त्यांनी आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. अमिताभ बच्चन आपल्या कुटुंबासोबत खूप आनंदी जीवन जगत आहेत. बच्चन कुटुंबातील आनंद एक पटींनी वाढला आहे, त्यामागचे कारण म्हणजे अमिताभ बच्चन आता आजोबा झाले आहेत.

होय, अमिताभ बच्चन यांच्या कुटुंबात एका नव्या पाहुण्याचे आगमन झाले आहे. अमिताभ बच्चन यांची पत्नी जया बच्चन देखील आजी झाल्यामुळे खूप आनंदी आहेत, तर अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय देखील खूप आनंदी दिसत आहेत कारण ते देखील मामा मामी बनले आहेत. त्यांच्या आनंदाचे कारण म्हणजे अमिताभ बच्चन यांची भाची नयना, जिने मुलाला जन्म दिला आहे.

कुणाल कपूरने त्याच्या इंस्टाग्रामवर लिहिले की, “मला आणि नैनाला माझ्या सर्व हितचिंतकांना हे सांगताना खूप आनंद होत आहे की, आम्ही आता एका मुलाचे पालक आहोत आणि हे सर्व तुमच्या प्रार्थना आणि आशीर्वादामुळेच शक्य झाले आहे. हे फक्त देवाच्या आशीर्वादानेच शक्य झाले आहे. बाळ होण्याच्या आशेने आम्ही बराच वेळ वाट पाहिली होती.

पण शेवटी आज आम्हाला तो आनंद मिळाला आहे ज्याची आम्ही आतुरतेने वाट पाहत होतो.” कुणाल आणि त्याच्या पत्नीने गरोदरपणाची बातमी शेअर केली नाही. ही बातमी त्यांनी मीडिया आणि जगापासून लपवून ठेवली होती. त्याने सोशल मीडियावर कधीही कोणताही फोटो किंवा व्हिडिओ शेअर केला नाही. अचानक ही बातमी ऐकून त्याच्या चाहत्यांना आणि जाणकारांना धक्काच बसला आहे.

आणि आनंदही झाला आहे. कुणालच्या पोस्टवर मित्र आणि चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव केला. हृतिक रोशनने हार्ट इमोजी बनवून लिहिले, ‘ऋतिक मामूच्या बाजूने.’ हृतिक येथे काका आणि मामा दोघांचीही कर्तव्य बजावताना दिसला.याशिवाय इतर बॉलिवूड स्टार्स तारा शर्मा, अक्षय राय, कुणाल आणि नैना यांनीही कुणालचे अभिनंदन केले.

कुणाल कपूर आणि नैना बच्चन 9 फेब्रुवारी 2010 रोजी लग्नाच्या बंधनात अडकले होते. या जोडप्याने 2010 मध्ये लग्न केले. कुटुंबीय आणि जवळच्या मित्रांच्या उपस्थितीत दोघांनी लग्न केले. श्वेता बच्चन नंदा यांनी कुणाल आणि नैना यांची एकमेकांशी ओळख करून दिली. नैना ही अजिताभ बच्चन आणि रमोला बच्चन यांची मुलगी असून ती व्यवसायाने इन्व्हेस्टमेंट बँकर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *