रडत रडत नोरा फतेहीने सांगितले तिची दर्दभरी कहाणी, म्हणाली – प्रियकराने बंद हॉटेल मध्ये माझे खूप हाल केले, रात्रभर त्याने माझ्यासोबत प्रत्येक पो’जि’श’न मध्ये…

Bollywood Entertenment Latest update

आज बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध डान्सर नोरा फतेहीबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे, नोरा फतेही बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील तिच्या अभिनयामुळे खूप चर्चेत आहे. नोरा फतेही तिच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्यात नेहमीच चर्चेत असते. पण सध्या ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे खूप चर्चेत आहे.  

नुकताच तिने एक मोठा खुलासा करताना तिच्या बॉयफ्रेंडबद्दल एक मोठी गोष्ट सांगितली आहे. त्यामुळे ती खूप चर्चेत आहे. अलीकडेच, एका मुलाखतीदरम्यान, नोरा फतेहीने तिच्या आयुष्यातील दुःखद कहाणी सांगितली. आणि तिच्या प्रियकराने तिला हॉटेलच्या खोलीत रात्रभर कसे रडवले हे उघड केले.   

नोरा फतेहीने या संपूर्ण गोष्टीचा खुलासा करताना, नोरा फतेहीने तिच्या प्रियकराचे नाव घेतले नसले तरी ती कोणाबद्दल बोलत आहे हे तिने हातवारे करून स्पष्ट केले. या संपूर्ण मुलाखतीची माहिती आम्ही तुम्हाला या लेखात देऊ. नोरा फतेही बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये तिच्या अभिनयासाठी खूप चर्चेत आहे. 

प्रसिद्ध नृत्यांगना नोरा फतेहीने आपल्या अभिनयाने लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे. नोरा फतेहीच्या चाहत्यांची आजही कमी नाही. नोरा फतेहीचे चाहते आज लाखोंच्या संख्येने आहेत जे तिच्या अभिनयाने वेडे झाले आहेत. नोरा फतेहीने अलीकडेच एका मुलाखतीत खुलासा केला.

की, प्रत्येक मुलीचे आयुष्य सोपे नसते. प्रत्येक मुलीच्या आयुष्यात अनेक नाती बनतात आणि तुटतात. त्या नात्यासाठी त्यांना खूप त्रास सहन करावा लागतो. प्रत्येक गोष्टीचा सामना करूनही मुली नेहमीच पुढे जातात. तिने पुढे खुलासा केला की तिचे हृदय देखील जवळच्या माणसाने तोडले आहे.  

नंतर नोरा फतेही म्हणाली की ब्रेकअपनंतर तिचे संपूर्ण आयुष्य बदलले कारण या नात्याच्या ब्रेकअपच्या अनुभवाने माझे संपूर्ण आयुष्य बदलले. खुलासा करताना नोरा फतेहीने सांगितले की तिला कोणाबद्दल बोलायचे आहे. बॉयफ्रेंडमुळे तिचे संपूर्ण करिअर धोक्यात आल्याचेही तिने सांगितले.नोरा फतेहीने मुलाखतीमध्ये तिचा एक्स बॉयफ्रेंड अंगद बेदीचे नाव घेतले नाही.

पण हातवारे करून ती त्यांच्याबद्दल बोलत असल्याचे समजावले. प्रसिद्ध अभिनेता अंगद बेदी सध्या नेहा धुपियाचा नवरा आहे. नोरा फतेहीने खुलासा केला की ते एका खास क्षणात एका हॉटेलमध्ये भेटले होते, परंतु हॉटेलची ही भेट तिच्या आयुष्यातील संस्मरणीय टप्पा ठरली. नोराने सांगितले की, बॉयफ्रेंड सोबत हॉटेलमध्ये भेट झाली. 

दरम्यान तिच्या प्रियकराने तिच्याशी लग्न करण्याचे वचन दिले होते. पण या मुद्द्यावरून आम्हा दोघांचे भांडण हळूहळू वाढत गेले आणि पूर्ण रात्र तिने हॉटेलच्या खोलीत रडत घालवली. नंतर आमचे दोघांचे ब्रेकअप झाले. ब्रेकअपनंतर मी माझ्या आयुष्यातील एक निर्णय घेतला आणि त्या निर्णयामुळेच मी आज या पदाला स्पर्श करू शकले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *