लग्न झालेल्या ‘शाहरुख’ च्या प्रेमात वेडी झाली होती ‘प्रियांका चोपडा’, गौरी खान ने दिली होती शाहरुख पासून लांब राहण्याची धमकी…

Entertenment Latest update

बॉलीवूड इंडस्ट्रीची सेन्सेशनल क्वीन बनलेली प्रियांका चोप्रा आंतरराष्ट्रीय अभिनेत्री म्हणूनही समोर येते. तिच्या यशाच्या पातळीचे शब्दात वर्णन करणे सोपे नाही.तुम्हाला ओळखीचे असलेले हे गुपित सांगतो, प्रियांकाने निक जोनाससोबत लग्न केले, त्यानंतर ती खूप चर्चेचा विषय राहिली होती.

आणि काही महिन्यांपूर्वी प्रियांका आणि निक देखील पालक बनले. देवाने त्यांना एक सुंदर मुलगी दिली. इंडस्ट्रीत असताना प्रियांकाच्या प्रेमप्रकरणाची चर्चा रोज रंगत होती, ज्यामध्ये शाहरुख खानचेही नाव होते, जाणून घेऊया तिचे शाहरुखसोबतचे अफेअर कसे होते. हा प्रकार तेव्हा घडला. 

जेव्हा प्रियांका चोप्रा आणि शाहरुख खान डॉन या चित्रपटाचे शूटिंग करत होते.आणि शूटिंग दरम्यान दोघे एकमेकांच्या खूप जवळ आले होते, या गोष्टीबद्दल दोघांनी उघडपणे मीडियाशी बोलले नाही. परंतु काही किस्से आणि काही घटना अशा घडल्या की त्यावेळी दोघांमध्ये काहीतरी चालले होते हे खरे ठरते.

स्पष्टपणे सांगतो, प्रियांका चोप्राचे नाव अक्षय कुमारसोबतही जोडले गेले आहे. जेव्हा प्रियांका चोप्राचे नाव शाहरुख खानसोबत जोडले जाऊ लागले तेव्हा तिच्या चाहत्यांनीही अनेक कमेंट्स केल्या आणि प्रियांकाला सांगितले की, शाहरुख खान आधीच विवाहित आहे, जरी या अभिनेत्रीने कोणतीही प्रतिक्रिया दिली नाही.

 आणि नंतर शाहरुख खान म्हणाला की ते फक्त चांगले मित्र आहेत. परंतु तुम्हाला सांगतो की असे कोणते किस्से होते, ज्यामुळे प्रियांका आणि शाहरुखच्या अफेअरचे प्रकरण समोर आले. एका मुलाखतीदरम्यान खुद्द प्रियांकाने खुलासा केला आहे की, मी शाहरुखचे जॅकेट घालूनच विमानतळावर जायचे.

तिने हे प्रत्यक्ष सर्वांना सांगितले नसले तरी अप्रत्यक्षपणे ती शाहरुखकडे बोट दाखवत असल्याचे सर्वांना समजले. वास्तविक, मुलाखतीत असा नियम होता की तिथून निघताना तिचं एक सामान सोडावं लागनार होतं आणि प्रियांकाने तपकिरी रंगाचं जॅकेट तिथे सोडलं होतं.आणि तिने सांगितलं की ती अनेकदा हे जॅकेट एअरपोर्टवर घालुन जाते.

आणि हेच बीन जॅकेट शाहरुखकडे ही दिसलं होतं. त्यामुळे तिने परिधान केलेल्या जॅकेट वरून ती शाहरुखला डेट करत असल्याचे स्पष्ट झाले, मात्र जेव्हा गौरी खानला या बातम्या समजल्या, तेव्हा तिने शाहरुखला प्रियांकापासून पूर्णपणे दूर केले. आणि त्यामुळे हळूहळू दोघेही एक- दुसऱ्यापासून वेगळे झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *