नवाजुद्दीन सिद्दीकीच्या मुलीसमोर ‘सारा अली खान’ आणि ‘अनन्या पांडे’ सुद्धा आहे अपयशी, दिसते इतकी सुंदर कि, तुम्ही पाहतच रहाल…

Bollywood Entertenment Latest update

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील खऱ्या सक्रिय लोकांबद्दल बोलायचे झाले, तर अनेक कलाकारांची नावं समोर येतात, पण त्यातही एक असा कलाकार आहे, ज्याला कोणत्याही ओळखीत रस नाही. नवाजुद्दीन सिद्दीकी असे त्या कलाकाराचे नाव आहे. आपला ठसा उमटवण्यासाठी त्याने खूप मेहनत घेतली. त्याचे चित्रपट आणि मालिका खूप चर्चेत असतात.

तो अनेकदा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतो. आजकाल अभिनेता स्वतःमुळे नाही तर त्याच्या मुलीमुळे चर्चेत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, तो नेहमी आपल्या कुटुंबाला लाइमलाइटपासून दूर ठेवतो, परंतु नुकतेच नवाजने त्याच्या सोशल मीडियावर एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामुळे तो चर्चेत आहे.नवाझुद्दीन सिद्दीकीने नुकताच त्याच्या मुलीचा फोटो शेअर केला आहे.

नवाजच्या मुलीचे नाव शोरा आहे. त्याच्या चाहत्यांनी त्याच्या मुलीला पहिल्यांदाच पाहिले आहे. शोरा दिसायला खूप सुंदर आणि निरागस आहे. डॉटर्स डेच्या दिवशी त्याने हा फोटो शेअर केला होता, ज्यानंतर चाहते शोराचे जोरदार कौतुक करत आहेत.काही काळापूर्वी नवाजुद्दीन आपल्या मुलीसोबत रील बनवताना दिसला होता.

त्यानंतर लोकांनी पहिल्यांदाच त्यांच्या मुलीची झलक पाहिली. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर नवाजुद्दीन लवकरच शोराला पडद्यावर आणणार आहे. नवाजुद्दीनकडे सध्या अनेक चित्रपट आहेत. नुकतेच त्याच्या ‘हड्डी’ चित्रपटाचे पोस्टर प्रदर्शित झाले. या पोस्टरमध्ये नवाजुद्दीन एका महिलेच्या भूमिकेत दिसत होता.

त्याचा हा लूक चाहत्यांना चांगलाच आवडला होता. नवाजुद्दीनकडे निखिल अलग यांचा चित्रपट द माया टेप देखील आहे, जो ऑक्टोबर 2022 मध्ये प्रदर्शित होणार आहे. त्याचबरोबर त्याच्याकडे सुधीर मिश्रा यांचा अफवा, पुष्पेंद्र नाथ मिश्रा यांचा द म्युझिक टीचर रोम, श्याम सिद्दीकीचा बोले चुडिया और, फेक, फ्राईट फ्लाइट, फोबिया 2, रोम असे अनेक चित्रपट आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *