करीना कपूर तिसऱ्यांदा प्रेग्नेंट झाल्याची बातमी समजताच शॉक झाला सैफ अली खान, म्हणाला – कसकाय शक्य आहे ! मी तर तिला स्प’र्श सुद्धा केला नाही…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान सोशल मीडियावर नेहमीच चर्चेत असते. करिनाने तिच्या कारकिर्दीत एकापेक्षा जास्त हिट चित्रपटांमध्ये काम केले, तिने अनेक अभिनेत्यांना डेट केले, परंतु अखेरीस तिने सैफ अली खानशी लग्न केले. लग्नानंतर करीना कपूर दोन मुलांची आई झाली. त्याचवेळी करीना कपूरच्या तिसऱ्यांदा प्रेग्नेंसीची बातमी येत आहे.

यासोबतच तिच्या बेबी बंपचे फोटोही व्हायरल होत आहेत. मात्र, करीना कपूरने यावर उत्तर देताना ही बातमी अफवा असल्याचे म्हटले आहे. त्याचवेळी जेव्हा करीनाच्या पतीला याची माहिती मिळाली तेव्हा त्याची प्रतिक्रिया खूपच मनोरंजक होती. अभिनेत्रीने सिद्धार्थ काननला सांगितले की, सैफ तिसऱ्यांदा पिता बनल्याचे ऐकून त्याची ही प्रतिक्रिया होती.

करीना कपूरने सांगितले की, सोशल मीडियावर ही बातमी व्हायरल झाली होती, की करीना तिसर्‍यांदा आई होणार आहे, पण असे काहीही नव्हते. करीना म्हणाली की, त्यावेळी मी हे विधान गमतीने केले होते, पण प्रत्येक छोटी गोष्ट व्हायरल होते, याची तिला कल्पना नव्हती. जेव्हा करीना कपूरला विचारण्यात आले की,

या तिसऱ्या प्रेग्नेंसीबद्दल सैफ अली खानची प्रतिक्रिया कशी होती? तेव्हा करिनाने ही कल्पना सैफ अली खानचीच असल्याचे सांगितले. करीनाने सांगितले की, तिने तिसर्‍या गरोदरपणाच्या बातमीवर इंस्टाग्रामवर पोस्ट केली होती, आणि तिने लिहिले की अरे मित्रांनो हा पास्ता आणि वाइन यांचा प्रभाव आहे, शांत व्हा मी प्रेग्नंट नाही.

कृपया सांगतो, की सैफ अली खान आणि करीना कपूर यांना दोन मुले आहेत. मोठ्या मुलाचे नाव तैमूर आणि लहान मुलाचे नाव जहांगीर अली खान पतौडी आहे. तैमूर त्याच्या आई-वडिलांप्रमाणे खूप सक्रिय आहे आणि खूप खोडसाळपणाही करतो. आपल्या पहिल्या मुलाचे नाव तैमूर ठेवल्याने करीना आणि सैफ अली खान यांना ट्रोलचा सामना करावा लागला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *