शूटिंगदरम्यान अचानक प्रे’ग्नें’ट झाली होती करीना कपूर, जवळपास 8 महिने कोणाला भनक सुद्धा लागून दिली नाही, आणि आता..

Bollywood Entertenment

आपल्या करिअरमध्ये अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम करणारी प्रसिद्ध अभिनेत्री करीना कपूर खान सध्या तिच्या आगामी ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटात करिनासोबत सुप्रसिद्ध अभिनेता आमिर खान मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट 11 ऑगस्टला रिलीज होणार आहे. अशा परिस्थितीत करीना चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे.

या चित्रपटावर ब-हि-ष्का-र टाकण्याची मागणी होत असली तरी आमिर आणि करिना या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये कोणतीही कसर सोडू इच्छित नाहीत. दरम्यान, आम्ही तुम्हाला करीना कपूरशी संबंधित एक किस्सा सांगणार आहोत, जेव्हा ती शूटिंगदरम्यान बेशुद्ध पडली होती.याआधी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की करीना कपूरने अभिनेता सैफ अली खानसोबत २०१२ मध्ये लग्न केले होते.

लग्नानंतर त्यांना दोन मुले झाली, ज्यांची नावे तैमूर अली खान आणि जहांगीर अली खान आहेत. करीना जेव्हा पहिल्यांदा गरोदर होती तेव्हा तिने गरोदरपणाच्या शेवटच्या टप्प्यापर्यंत काम केले. याशिवाय तिचे अनेक फोटोशूटही चर्चेत होते. यासंबंधीचा एक किस्सा शेअर करताना करीनाने सांगितले होते की, फोटोशूटदरम्यान ती बेशुद्ध झाली होती.

करीना म्हणाली, “मला खूप अभिमान आहे की मी गरोदरपणाच्या शेवटच्या टप्प्यापर्यंत काम करत राहिले. तथापि, जेव्हा माझे बाळ माझ्या पोटात होते, तेव्हा मी स्वतःला कामासाठी खूप ढकलले होते कारण माझे धैर्य संपत चालले होते.” मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान करीना प्रेग्नंट होती. यादरम्यान तिने ६ महिन्यांच्या गरोदरपणात आमिर खानसोबत रोमँटिक सीन चित्रित केले होते.

करिनाने करण जोहरच्या शोमध्ये असेही सांगितले होते की, तिने गरोदरपणाच्या आठव्या महिन्यापर्यंत शूटिंग सुरू ठेवले होते. या काळात त्यांना अनेकदा मूड स्विंगच्या समस्येला सामोरे जावे लागले. मी तुम्हाला सांगतो, अलीकडेच करिना तिसऱ्यांदा आई होणार असल्याची बातमीही समोर आली होती,ज्यावर करीनाने प्रतिक्रिया दिली आणि म्हणाली, “शांत राहा, मी प्रेग्नंट नाहीये.

करीना म्हणते की, सैफने आधीच देशाच्या लोकसंख्येमध्ये खूप योगदान दिले आहे. या कॅप्शनसह करिनाने हसणारे इमोजीही शेअर केले आहेत. विशेष म्हणजे करीना ही सैफ अली खानची दुसरी पत्नी आहे. होय, सैफ अली खानने 1991 मध्ये प्रसिद्ध अभिनेत्री अमृता सिंगशी त्याच्या करिअरच्या सुरुवातीलाच लग्न केले, ज्यांच्यापासून त्याला सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान नावाची दोन मुले झाली.

पण लग्नाच्या 13 वर्षानंतर सैफ आणि अमृता सिंग यांचा घटस्फोट झाला. सैफपासून विभक्त झाल्यानंतर अमृता आपल्या दोन्ही मुलांसह आनंदी आहे, तर सैफ अली खानने करीना कपूरसोबत लग्न केले. आणि वैयक्तिक आयुष्यात आनंदी आहे. सैफच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर तो लवकरच ‘विक्रम वेध’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत प्रसिद्ध अभिनेता हृतिक रोशन महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *