नाईट क्लबमध्ये प्रियांका चोप्रासोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्यासाठी मागे लागली महिला, तिच्यापासून सुटका करण्यासाठी अभिनेत्रीने केले हे काम…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडची देसी गर्ल म्हणजेच प्रियांका चोप्रा नेहमीच चर्चेत असते. प्रियांका चोप्राने बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत आपली क्षमता सिद्ध केली आहे. देसी गर्ल काही महिन्यांपूर्वीच आई झाली, सरोगसीच्या माध्यमातून ती एका छोट्या बाळाची आई झाली. या अभिनेत्रीला देशातच नाही तर परदेशातही चांगलीच पसंती मिळाली असून जगभरात तिचे चाहते आहेत.

केवळ मुलेच नाही तर मुलीही प्रियांका चोप्राला रिलेशनशिपमध्ये राहण्यासाठी संपर्क करत आहेत. देसी गर्लने अनेक अभिनेत्यांना डेट केले आहे, तिचे नाव अनेक अभिनेत्यांशी जोडले गेले आहे. प्रियांका चोप्रा तिच्या निर्दोष शैलीसाठी ओळखली जाते. प्रियांका चोप्रा ग्लोबल बला बनली आहे. ती तिच्या निर्दोष शैलीसाठी देखील ओळखली जाते.

कारण ती कोणत्याही मुद्द्यावर आपला दृष्टिकोन स्पष्टपणे ठेवते. ती कुठेही असली, तरी कोणत्याही मंचावर ती आपली बाजू उघडपणे सर्वांसमोर ठेवते. तिच्यासोबत एका मुलाखतीदरम्यानही असेच घडले, तिला लेस्बियन मुलींबद्दल तुम्हाला काय म्हणायचे आहे असा प्रश्न विचारण्यात आला. प्रियांका चोप्रानेही याला सडेतोड उत्तर दिले.

तिने सांगितले की, तिला एकदा एका मुलीने तिच्यासोबत रिलेशनशिपमध्ये येण्यास विचारले होते. त्यानंतर प्रियंका त्या मुलीला स्वतःपासून सुटका करून घेण्यास सांगते, आणि म्हणते,तिचा एक बॉयफ्रेंड आहे आणि ती त्याच्यासोबत राहते. प्रियांका चोप्राने करण जोहरच्या कॉफी विथ करण या शोमध्ये हे सर्व सांगितले. देसी गर्लने सांगितले की, जेव्हा ती एका नाईट क्लबमध्ये गेली.

तेव्हा हा सर्व प्रकार घडला. प्रियांका चोप्राला जेव्हा त्या मुलीने रिलेशनशिपमध्ये येण्यास विचारले तेव्हा प्रियंका चोप्राने तिला खोटे सांगितले की, तिला बॉयफ्रेंड आहे कारण प्रियंका तिच्यापासून सुटका करून घेऊ इच्छित होती.आम्ही तुम्हाला सांगतो की अभिनेत्री त्या मुलीला आधीपासूनच ओळखत होती, त्यामुळे तिला नकार देण्याचा दुसरा कोणताही मार्ग तिच्याकडे नव्हता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *