आमिर खान’नंतर आता अनिल कपूरही होणार त्याच्या पत्नीपासून विभक्त, ३० वर्षांनी लहान या अभिनेत्रीशी करणार लग्न..

Bollywood Entertenment

बॉलीवूड सुपरस्टार अनिल कपूर त्याच्या तरुणाईमुळे नेहमीच चर्चेत असतो. अभिनेता अनिल कपूरने अनेक दशकांपासून आपल्या अभिनयाने चाहत्यांचे मनोरंजन केले आहे. अभिनेता अनिल कपूरने आपल्या आयुष्यातील ३८ वर्षे फिल्म इंडस्ट्रीला दिली आहेत. अनिल कपूर हा असाच एक कलाकार आहे, ज्यांच्यावर आजही मुलीं मरतात.

मुलांनाही त्यांच्या तारुण्याचे रहस्य जाणून घ्यायचे असते. अभिनेता अनिल कपूर जितका त्याच्या अभिनयासाठी प्रसिद्ध आहे तितकाच तो त्याच्या शरीरयष्टीसाठीही ओळखला जातो.तो इतका फिट आहे की लोक त्याला नेहमी विचारतात की तो फिट राहण्यासाठी काय करतो.तसे, तरुण दिसण्यासाठी अनेक सिनेतारक प्लास्टिक सर्जरीचा सहारा घेतात.

अशा परिस्थितीत अनिल कपूरच्या फिटनेसबद्दल अनेक अफवा उडत असतात. काहींनी तंदुरुस्त राहण्यासाठी तो सापाचे रक्त पितो, तर काहींनी त्याने प्लास्टिक सर्जरी केल्याचे सांगितले. अलीकडेच अनिल कपूर प्रसिद्ध अभिनेता अरबाज खानच्या प्रसिद्ध शो पिंचमध्ये पोहोचला. या संवादादरम्यान अभिनेता अरबाज खानने अभिनेता अनिल कपूरला तरुण दिसण्यासाठी काय करतो.

असे विचारले, तेव्हा त्याने उत्तर दिले की तो तरुण दिसण्यासाठी काही विशेष करत नाही. त्याने सांगितले की तो फक्त देवाची आठवण काढतो. ते म्हणतात की आपल्या व्यस्त जीवनातील २४ तासांपैकी आपण थोडा वेळ देवासाठी काढला पाहिजे. यासोबतच अनिल कपूर तरुण राहण्यासाठी अनेक टिप्स स्वीकारतो असे म्हणणाऱ्यांनाही अभिनेत्याने चोख प्रत्युत्तर दिले.

याशिवाय अलीकडे अशीही अफवा पसरली होती की, अभिनेता अनिल कपूर आपल्या पत्नीला घटस्फोट देणार आहे. तसेच तो त्याच्या वयापेक्षा लहान असलेल्या कलाकाराशी लग्न करणार असल्याचेही बोलले जात आहे. खरंतर, अभिनेता अनिल कपूर कॉफी विथ करण या शोचा भाग बनण्यासाठी आला होता. करण जोहर तिला प्रश्न करत होता आणि अनिल कपूर उत्तर देत होता.

ज्यामध्ये करण जोहरने अनिल कपूरला विचारले की, जर तुम्हाला एखादया अभिनेत्रीसाठी तुमच्या पत्नीला सोडावे लागले तर तुम्ही कोणती अभिनेत्री निवडाल. त्यानंतर अभिनेत्याने अभिनेत्री कंगना राणौतकडे बोट दाखवले. लोकांनी अनिलच्या या विनोदाला गांभीर्याने घेतले आणि अभिनेता आपल्या पत्नीला घटस्फोट देणार असल्याची अटकळ बांधू लागली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *