पँ’ट न घालताच सर्वांसमोर आली ही सुंदरी, विमानतळावर सर्वांसमोर दिसत होते तिच्या श’री’राचे हे पा’र्ट, चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पोहोचली मुंबईला आणि पँट राहिली घरी …

Bollywood Entertenment Latest update

क्यूट आणि ग्लॅमरस जस्मिन भसीन जितकी स्टायलिश आहे तितकीच ती सुंदर आहे. हसीना विमानतळावर दिसल्यावर लोकांच्या नजरा तिच्यावर थांबल्या. तिच्या लूकने सगळ्यांना तिच्याकडे आकर्षित केले. एअरपोर्टवर जस्मिनचा बो-ल्ड अवतार सगळ्यांचे होश उडवत होता. ही अभिनेत्री पँटशिवाय फक्त स्वेटशर्टमध्ये दिसली.

सगळ्यांना शॉक करणाऱ्या या स्टाईलमध्ये तिने तिचा पोशाख कॅरी केला. ‘दिल से दिल तक’ या मालिकेतून लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण करणाऱ्या चमेलीला बिग बॉसने मोठे बनवले आहे. बिग बॉसच्या घरात चमेलीची एक वेगळी बाजू पाहायला मिळाली. तिचा स्टायलिश लूक आणखीनच खुलून समोर आला.

आताही जास्मिनच्या याच लूकची सर्वाधिक चर्चा होत आहे. त्याचीच झलक विमानतळावरही पाहायला मिळाली. पँटशिवाय फक्त स्वेटशर्ट परिधान करून चमेली चर्चेत आली. जस्मिनसोबत विमानतळावर एक नवीन व्यक्ती दिसली, आणि ती म्हणजे पंजाबी अभिनेता आणि गायक गिप्पी ग्रेवाल. वास्तविक, जास्मिन आता पंजाबी चित्रपटांकडे लक्ष देत आहे.

लवकरच तिचा हनिमून नावाचा चित्रपट येणार आहे. ज्यामध्ये ती गिप्पी ग्रेवाल सोबत आहे. हा चित्रपट 25 ऑक्टोबरला रिलीज होणार आहे. त्यामुळे चित्रपटाची स्टारकास्ट रात्रंदिवस त्याच्या प्रमोशनमध्ये गुंतलेली आहे. या संदर्भात जास्मिन आणि गिप्पी मुंबईत पोहोचले आहेत, जेणेकरून ते त्यांच्या चित्रपटाचे प्रमोशन करू शकतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *