कियारा अडवाणी ने केला मोठा खुलासा, म्हणाली – हा सिन करण्यासाठी मी खूप मेहनत घेतली, मी स्वतः अगोदर वा’य’ब्रे’टर चा वापर करून.. आणि 

Bollywood Entertenment

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री कियारा अडवाणी हिने आपल्या दमदार अभिनयामुळे चित्रपटसृष्टीत काही वेळातच प्रचंड लोकप्रियता मिळवली आहे. आता तिचे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर करोडोंचा व्यवसाय करतात आणि आतापर्यंत तिचे बहुतेक चित्रपट सुपरहिट ठरले आहेत. आत्तापर्यंत ती भूल भुलैया 2, जुग जुग जियो, कबीर सिंह, लक्ष्मी बॉम्ब सारख्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये दिसली आहे.

कबीर सिंग या चित्रपटात तिने शाहिद कपूरसोबत मुख्य भूमिका केली होती, ज्यामुळे तिला सर्वाधिक लोकप्रियता मिळाली. कियारा अडवाणीने ‘ल-स्ट स्टोरीज’ या वेब सीरिजमध्ये खूप वेगळी भूमिका साकारली होती,ज्यामुळे तिला आणखीनच जास्त लोकप्रियता मिळाली. या वेब सीरिजचे दिग्दर्शन प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहर यांनी केले होते.

‘ल-स्ट स्टोरीज’मधील कियारा अडवाणीच्या ऑ-र्गे-झ-म सीनने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. कियारा अडवाणीपूर्वी करण जोहरने या मालिकेसाठी क्रिती सेनॉनशी संपर्क साधला होता. मात्र त्यांनी ते करण्यास नकार दिला. त्यानंतर कियारा अडवाणीला यासाठी संपर्क करण्यात आला. वेब सीरिजमध्ये कियारा अडवाणीच्या कास्टिंगबद्दल बोलताना करण जोहर म्हणाला,

“मला माहीत होतं की, अशा स्त्री सशक्तीकरणाचे पात्र करण्यासाठी कोणाचीही आई हो म्हणणार नाही. पण हे पात्र स्त्रियांच्या इच्छा व्यक्त करणारे एक अतिशय ताकदीचे पात्र होते. त्यादरम्यान मी कियाराला मनीष मल्होत्राच्या पार्टीत भेटलो होतो. खरंतर मी तिला तेव्हा फक्त आलिया अडवाणी यांच्यामुळेच ओळखत होतो.

पहिल्या भेटीनंतर मी तिला ऑफिसमध्ये यायला सांगितले.जेव्हा कियारा अडवाणीला विचारण्यात आले की, तिने ‘ल-स्ट स्टोरीज’मध्ये काम करण्यास का होकार दिला, तेव्हा तिचे एकच उत्तर होते – तिला करण जोहरसोबत काम करायचे आहे. तिला ही संधी सोडायची नव्हती. त्यामुळेच तिने ‘ल-स्ट स्टोरीज’मध्ये काम करण्यास होकार दिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *