वयाच्या ५७ व्या वर्षी बाप बनणार ‘सलमान खान’, सलमानच्या मुलाची आई आहे सलमान पेक्षाही मोठी स्टार…जिला तुम्ही दररोज पाहत असाल

Bollywood Entertenment Latest update

सलमान खान वयाच्या ५७ व्या वर्षी मुलाचा बाप होणार आहे. या चित्रपटात सलमान खानची पत्नी निपुत्रिक होती, त्यानंतर सलमानने भाड्याने ग’र्भ’धा’रणा केली, आणि तिच्यापासून एका मुलाचा जन्म झाला. आता सलमान खऱ्या आयुष्यात असंच काही तरी करणार आहे, कारण आजकाल पालक बनणं हा एक वेगळा ट्रेंड आहे.

सलमान खानला वयाच्या ५७ व्या वर्षी मुलगी झाली. हा ट्रेंड बऱ्याच दिवसांपासून सुरू आहे, आणि आता सलमान खानने तो सुरू ठेवण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे. तो 56 वर्षांचा असला तरीही, सलमान खानने वडील होण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जर पुरुषाने लग्न केले नाही, तर तो बाप कसा होणार.

सध्या सरोगसीच्या माध्यमातून आई बाबा होण्याचा ट्रेण्ड सगळीकडे सुरू आहे. आणि आता सलमान खानलाही सरोगसीच्या माध्यमातून बाप बनण्याचा बहुमान मिळवायचा आहे. आणि त्याने अनेकदा याचा उल्लेखही केला आहे.सलमानने आपल्या मेहनती आणि समर्पणाच्या जोरावर बॉलीवूडमध्ये आपल्या आयुष्यात लाखोंची संपत्ती कमावली आहे.

सलमान खान हा बॉलीवूडमधील सर्वात लोकप्रिय अभिनेता आहे, आणि लोकांना त्याचे चित्रपट पाहायला आवडतात. सलमान खान वयाच्या ५७ व्या वर्षी होणार वडील, जाणून घ्या सलमानला लग्न न करता कसा मिळणार पिता बनण्याचा आनंद. सलमान खान हा बॉलीवूडमधील सर्वात लोकप्रिय अभिनेता आहे,आणि लोकांना त्याचे चित्रपट पाहायला आवडतात.

सलमान खानने बॉलिवूडमध्ये आत्तापर्यंत अनेक चित्रपट केले, असून एकापेक्षा एक हिट चित्रपट दिले आहेत. यातून त्यांनी करोडो रुपये कमावले. मात्र, सलमान खानने त्याच्या अनेक मालमत्ता दान केल्या आहेत, आणि त्याचे लग्न झालेले नाही आणि त्याला मुल देखील नाही. त्यामुळे सलमान खाननंतर त्याची सर्व मालमत्ता दान करण्यात येणार आहे.

पण असे असूनही सलमान खानला बाप होण्याचा आनंद आणि तोही सरोगसीच्या माध्यमातून मिळवायचा आहे. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, आमिर खानची पत्नी किरण राव, शाहरुख खानची पत्नी गौरी, बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी आणि आता प्रीती झिंटा हे सर्व सरोगसीद्वारे पालक बनले आहेत. सलमान खान त्याच्या मृ-त्यु-नंतर त्याची सर्व संपत्ती दान करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *