माधुरी दीक्षितने तिच्या लग्नाबाबत पहिल्यांदा केला मोठा खुलासा, म्हणाली – वडिलांनी माझ्या संमतीशिवाय परदेशी मुलासोबत दिले माझे लग्न लावून, तो दररोज रात्री मला..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडची प्रसिद्ध सुंदर अभिनेत्री माधुरी दीक्षित जिला कोणत्याही ओळखीची गरज नाही. बॉलिवूड चित्रपट जगतात एकापेक्षा एक सरस अभिनयाचे चित्रपट आहेत. बॉलीवूडला अनेक हिट चित्रपट दिल्यानंतर आजही ही अभिनेत्री आपल्या नृत्य आणि अभिनयाने जादू करून तिच्या चाहत्यांच्या मनावर राज्य करते.

जर आपण अभिनेत्रीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोललो तर तिने ज्या व्यक्तीशी लग्न केले होते. तो कोणत्याही फिल्मी दुनियेचा नाही किंवा त्याने माधुरी दीक्षितसोबत प्रेमविवाह केला नाही. तरीही माधुरी दीक्षितला या माणसाशी लग्न करावं लागलं. या लग्नाची संपूर्ण जबाबदारी माधुरी दीक्षितच्या वडिलांवर होती.

कारण त्याने आपल्या मुलीच्या संमतीशिवाय परदेशी मुलाशी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता. बातम्यांनुसार, तिच्या वडिलांनी अभिनेत्री माधुरी दीक्षितला खोटे बोलून परदेशात पळवून नेले होते. आणि तिच्या संमतीशिवाय परदेशी मुलाशी लग्न करून दिले होते. आजच्या काळातही तिच्या सौंदर्याचे आणि अभिनयाचे लोकांना वेड लागले आहे.

माधुरी दीक्षित त्यावेळी मीडियावर खूप चर्चेत होती.अमेरिकेला गेल्यावर अभिनेत्री माधुरी दीक्षितच्या वडीलांनी आपल्या मुलीची संमती न घेता डॉ. श्रीराम नेने नावाच्या व्यक्तीशी लग्न लावून दिले, ती लग्न करण्यास तयार आहे की नाही हे n विचारताच, तिचे लग्न निश्चित केले. आणि काही दिवसांत लग्न झाले.

लग्न झाल्यानंतर माधुरी दीक्षितचे वक्तव्य समोर आले होते, ज्यात तिने म्हटले होते की, तिच्या वडिलांनी तिच्या संमतीशिवाय तिचे लग्न केले. रिपोर्ट्सनुसार, अभिनेत्री माधुरी दीक्षित मीडियाला दिलेल्या तिच्या एका मुलाखतीमुळे चर्चेत आहे. तिने सांगितले की, तिच्या वडिलांनी श्रीराम नेने यांच्याशी तिच्या संमतीशिवाय लग्न करून दिले होते.

माधुरी दीक्षितने पुढे सांगितले की, तिने तिच्या वडिलांना लग्नासाठी नकार दिला नाही, कारण ती त्यांचा खूप आदर करते,आणि त्यांना हे माहित होते. की तिचे वडील कोणताही चुकीचा निर्णय घेणार नाही, माधुरीच्या वडिलांनी श्रीराम नेनेशी लग्न करण्याचा घेतलेला निर्णय अगदी योग्य ठरला. कारण सध्या माधुरी दीक्षित आपल्या पतीसोबत खूप आनंदी कौटुंबिक जीवन जगत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *