लग्नाला इतके वर्षे उलटली तरी अजून प्रे’ग्नें’ट झाल्या नाहीत बॉलिवूड च्या या ७ अभिनेत्र्या, म्हणाल्या सर्व करून पाहिलं पण प्रे’ग्नेंट होईना…

Bollywood Entertenment

छोट्या पडद्यावरील अशा अनेक अभिनेत्री आहेत,ज्यांच्या लग्नाला अनेक वर्षे उलटून गेली आहेत,पण आजवर त्यांची मांडी रिकामी आहे. त्या अजून आई होऊ शकल्या नाही. आज आम्ही तुम्हाला टीव्हीच्या अशाच काही प्रसिद्ध अभिनेत्रींबद्दल सांगत आहोत. ज्यांच्या लग्नाला वर्ष उलटून गेली पण त्या आई झाल्या नाही.

दिव्यांका त्रिपाठी – छोट्या पडद्यावरील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री दिव्यांका त्रिपाठी 37 वर्षांची झाली आहे. ‘ये है मोहब्बतें’मधून आपला ठसा उमटवणाऱ्या दिव्यांकाच्या लग्नाला 6 वर्षे झाली आहेत. तिने 2016 मध्ये विवेक दहियासोबत लग्न केले पण दिव्यांका आणि विवेक अजून आई-वडील झालेले नाहीत.

दृष्टी धामी – दिव्यांका लग्नाच्या 6 वर्षांनंतरही आई बनलेली नाही, तर अभिनेत्री दृष्टी धामीच्या लग्नाच्या सात वर्षानंतरही तिच्या मांडीवर बाळ नाही.आणि मुलाच्या रडण्याचा आवाज आजपर्यंत त्यांच्या घरात घुमला नाही. 37 वर्षीय दृष्टी धामीने 2015 मध्ये नीरज खेमकासोबत लग्न केले. लग्नाला सात वर्षे झाली तरी दोघेही आई-वडील झाले नाहीत.

दीपिका कक्कर – घटस्फोटानंतर दीपिका ककरने टीव्ही अभिनेता शोएब इब्राहिमसोबत दुसरे लग्न केले. दोघांनी 2018 साली लग्न केले होते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ‘सिमर’ या मालिकेत दोन्ही पती पत्नीच्या भूमिकेत होते. दोघेही सेटवर एकमेकांच्या प्रेमात पडले आणि नंतर दोघांनी डेटिंग केल्यानंतर लग्न केले. मात्र लग्नाला चार वर्षे उलटूनही या स्टार जोडप्याला मूल होत नाही. दीपिका 35 वर्षांची आहे.

कविता कौशिक – आपल्या दमदार अभिनयाने प्रेक्षकांच्या हृदयात स्थान निर्माण करणारी टीव्ही अभिनेत्री कविता कौशिक 41 वर्षांची झाली आहे. या वयातही ती आई झालेली नाही. कविताने 2017 मध्ये रोनित बिस्वाससोबत लग्न केले. लग्नाला पाच वर्षे उलटली तरी दोघांच्याही घरात मुलाचे आवाज गुंजला नाही.

युविका चौधरी – युविका चौधरी ही टीव्हीची प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री आहे. युविका चौधरी 38 वर्षांची आहे. युविकाने 31 वर्षीय मॉडेल प्रिन्स नरुलासोबत लग्न केले होते. 2018 मध्ये दोघेही लग्नाच्या बंधनात अडकले होते. मात्र लग्नाला चार वर्षे झाली तरी अजून दोघेही आई-वडील झालेले नाहीत.

सरगुन मेहता – सरगुन मेहता एक प्रसिद्ध हिंदी टीव्ही अभिनेत्री आहे.त्याचबरोबर ती पंजाबी चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. अलीकडेच सरगुनच्या प्रेग्नेंसीच्या अफवा पसरल्या होत्या ज्यावर अभिनेत्री उघडपणे बोलली. ३३ वर्षांची सरगुनच्या लग्नाला जवळपास ९ वर्षे पूर्ण झाली आहेत. तरी ती अद्याप आई झाली नाही. सरगुनने 2013 मध्ये टीव्ही होस्ट आणि अभिनेता रवी दुबेसोबत लग्न केले होते.

अंकिता लोखंडे – छोट्या पडद्यावरील लोकप्रिय अभिनेत्रींमध्ये गणली जाणारी अंकिता लोखंडे हिने हिंदी चित्रपटसृष्टीतही काम केले आहे. अंकिताच्या लग्नाला काही महिनेच झाले आहेत पण अभिनेत्रीचे वय 37 वर्षे आहे. तुम्हाला सांगतो की, अंकिताने 2021 मध्ये तिचा बॉयफ्रेंड विक्की जैनसोबत लग्न केले. तसे, त्या दोघांना पाहून असे दिसते की दोघांनाही पालक होण्याची घाई नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *