या बॉलिवूड अभिनेत्याने रेखाला जवळपास 5 मिनिटे जबरदस्तीने केला होता किस, मोठं-मोठ्याने रडत अभिनेत्रीच्या डोळ्यात आले होते पाणी…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री रेखाने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात बालकलाकार म्हणून केली होती. 67 वर्षीय अभिनेत्री रेखाने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत 180 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिला तिच्या अभिनयासाठी 2010 मध्ये तीन प्रमुख फेअर पुरस्कार, राष्ट्रीय पुरस्कार, पद्मश्री पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले आहे.रेखाने वयाच्या 15 व्या वर्षी चित्रपट कारकिर्दीला तेलुगु चित्रपट “इंटी गुट्टू” मधून सुरूवात केली.

त्याच वेळी, अभिनेत्रीने वयाच्या 15 व्या वर्षी ‘अंजाना सफर’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. बॉलिवूड, फिल्मी जगतातील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री रेखा जी आजही तिच्या सौंदर्यासाठी फिल्मी दुनियेत प्रसिद्ध आहे. तिचे लाखो चाहते आहेत, तिचे सौंदर्य या वयातही आजच्या अभिनेत्रींशी स्पर्धा करते. अभिनेत्री रेखाने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात अंजाना सफरसोबत केली होती.

परंतु या चित्रपटादरम्यान 15 वर्षांच्या रेखासोबत एक घटना घडली, की अभिनेत्री रेखा त्यामुळे आजही खूप हादरते, रेखाच्या बॉलिवूड डेब्यू चित्रपट अंजाना सफरमध्ये अभिनेता विश्वजित चॅटर्जी मुख्य भूमिकेत आहे. या चित्रपटातील एका दृश्यादरम्यान राजा नवाथे दिग्दर्शित या चित्रपटात विश्वजीतने रेखाचे जबरदस्तीने ५ मिनिटे चुंबन घेतले.

एंटरटेनमेंट न्यूजनुसार, या घटनेनंतर असा दावा करण्यात आला होता की, दिग्दर्शक राजा नवाथे यांनी मुद्दाम हा सीन चित्रपटात ठेवला होता. आणि रेखाला याची माहिती नव्हती. दिग्दर्शकाने अक्शन बोलले होते. यानंतर विश्वजीत चॅटर्जीने या अभिनेत्रीचे सलग ५ मिनिटे जबरदस्तीने चुंबन घेत होते. यादरम्यान रेखाने घाबरून डोळे मिटले, आणि तिच्या डोळ्यातून अश्रू वाहू लागले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *