या टॉप ॲक्ट्रेस बद्दल झाला मोठा खुलासा, पैश्यासाठी बनवले अनेक अभिनेत्यासोबत शा’री’रि’क सं-बं-ध, कोणालाच नाही म्हणत नव्हती …फोटो पाहून धक्का बसेल..

Bollywood Entertenment

चित्रपटसृष्टीत लोकप्रियता मिळवणे कोणत्याही अभिनेत्रीसाठी इतके सोपे नसते. यासाठी अभिनेत्रींना किती मेहनत घ्यावी लागते हे सांगता येत नाही. जेव्हा अभिनेत्री संघर्ष करत असतात तेव्हा प्रत्येकजण त्यांचा फायदा घेण्याचा प्रयत्न करतो. मोठे चित्रपट निर्माते आणि दिग्दर्शक अभिनेत्रींच्या शरीराचा पुरेपूर फायदा घेतात.

अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांना दिग्दर्शक आणि निर्मात्यांसोबत रात्री घालवल्यानंतर चित्रपटांमध्ये भूमिका मिळाल्या आहेत. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिने पैसे कमवण्यासाठी से-क्स-चा व्यवसाय सुरू केला. चला तर मग तिच्याबद्दल जाणून घेऊया.

आम्ही ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत ती दुसरी कोणी नसून श्वेता प्रसाद वासू आहे. ती अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. मकडी या चित्रपटासाठी तिला सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा राष्ट्रीय पुरस्कारही मिळाला होता. मात्र, त्यांच्याबाबत असा धक्कादायक खुलासा झाला, ज्यामुळे तिच्या चाहत्यांना धक्काच बसला.

एकदा अभिनेत्री श्वेता प्रसाद बसू हिला हैदराबादमधील बंजारा हिल्स येथील हॉटेलमध्ये वे-श्या व्यवसाय करताना पोलिसांनी रंगेहात पकडले होते. यानंतर त्यांची सुधारगृहात रवानगी करण्यात आली. मात्र, सुधारगृहात बराच वेळ घालवल्यानंतर अभिनेत्रीने नाराजी व्यक्त करत माझ्याबद्दल जे काही बोललं जातंय, 

ते अत्यंत चुकीचं असल्याचं म्हटलं आहे. मला 2 वर्षांपासून कोणतीही साइट उघडण्याची परवानगी नव्हती. ज्यांनी माझे हे विधान केले आणि ते सर्वत्र पसरवले, ते माझी प्रतिमा खराब करण्यासाठी होते. चित्रपटसृष्टीने माझे नेहमीच खुल्या मनाने स्वागत केले आहे.परंतु हे सगळे आरोप खोटे असल्याचे तिने सांगितले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *