जितेंद्रचे या 5 हिरोईनशी होते शा-री-रि-क सं-बं-ध, अमिताभ बच्चनच्या गर्लफ्रेंडलाही नाही सोडले….

Bollywood Entertenment Latest update

जितेंद्रने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट आणि सर्वोत्कृष्ट चित्रपट केले आहेत. त्याचा चित्रपट कधी येईल याची सर्वजण आतुरतेने वाट पाहत होते. त्याचा पडद्यावरचा डान्स आणि अभिनय प्रेक्षकांना खूप आवडला होता. जितेंद्र यांनी ७० आणि ८० च्या दशकात लोकांमध्ये एक खास ओळख निर्माण केली होती. त्याची एक झलक पाहण्यासाठी सर्वजण आतुर झाले होते. तोच अभिनेता पडद्यामागे उत्तम अभिनेत्रीसह कसा वागत होता.

हे आज आम्ही तुम्हाला सांगू. जितेंद्र यांनी शोभा कपूर यांच्याशी १९७४ मध्ये लग्न केले हे आपणा सर्वांना माहीत आहे. तो बऱ्याच दिवसांपासून शोभा कपूरला डेट करत होता. आणि मग त्याने तिच्याशी लग्नही केले. मात्र शोभा कपूरसोबत लग्न करण्यापूर्वीही जितेंद्रने अनेक प्रसिद्ध अभिनेत्रींसोबत अनेकवेळा रिलेशनशिपमध्ये वेळ घालवला आहे.

हे ऐकून आश्चर्य वाटेल की, शोभा कपूरला डेट करण्याव्यतिरिक्त जितेंद्रचे इतर अभिनेत्रींसोबत अफेअर असायचे. जितेंद्र जेव्हा शोभा कपूरला डेट करायचे, तेव्हा त्याला रेखाही आवडायची. आणि तो तिच्यासोबत रिलेशनशिपमध्ये राहिला होता. जितेंद्रचे रेखासोबत टाईमपास संबंध होते. जितेंद्रचे तिच्यासोबत टाईमपास संबंध असल्याचे रेखाला समजले. त्यानंतर रेखाने जितेंद्रसोबत ब्रेकअप केले.

आणि त्याचवेळी त्यांचे नाते संपुष्टात आले.आज जितेंद्रचे लग्न शोभा कपूरशी झाले आहे. पण त्यांची प्रेमकहाणी एकेकाळी अनेक अभिनेत्रींसोबत खूप प्रसिद्ध आहे. जितेंद्रच्या अफेअरची मालिका इथेच संपली नाही. रेखानंतर त्याचे श्रीदेवीसोबतही अफेअर सुरू झाले. श्रीदेवी आणि जितेंद्र या दोघांनी एकत्र अनेक सुपरहिट चित्रपट केले आहेत.

हे सर्वांनाच माहीत आहे. हिम्मतवाला याच चित्रपटानंतर या दोघांच्या अफेअरच्या बातम्या येऊ लागल्या. यानंतर शोभा कपूर खूप नाराज होऊ लागल्या.त्यानंतर एके दिवशी शोभा कपूरने श्रीदेवीला तिच्या घरी जेवायला बोलावले. त्यानंतर असे काही घडले ज्यानंतर श्रीदेवीने जितेंद्रपासून दुरावा निर्माण केला.आणि त्यांचे नाते संपुष्टात आणले.

जितेंद्रच्या या प्रेम यादीत अमिताभ बच्चन यांच्या पत्नी जया बच्चन यांचाही समावेश आहे. एक काळ असा होता की, जया बच्चन आणि जितेंद्र यांच्या प्रेमप्रकरणाच्या बातम्या येत होत्या. एवढेच नाही तर दोघेही एकमेकांना लग्नाच्या बंधनात बांधण्याचा विचार करत होते. पण त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही, आणि दोघेही वेगळे झाले.

त्यानंतर ड्रीम गर्ल हेमा मालिनीसोबत जितेंद्रच्या अफेअरच्या बातम्याही जोर पकडत होत्या. दोघेही बऱ्याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत होते. दोघांचे नाते इतके घट्ट होते की, त्यांनी एकमेकांशी लग्न करण्याचा निर्णयही घेतला. एवढेच नाही तर दोघांचे एकमेकांवर इतके प्रेम होते की, दोघांनीही गुपचूप लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता. तेव्हा जितेंद्रची पत्नी शोभा कपूर यांना याची कल्पना आली.

आणि ती त्यांच्या लग्नाच्या प्रसंगी पोहोचली. त्यामुळे त्यांचे लग्न त्याचवेळी तुटले. मोठ्या पडद्यावर जबरदस्त हिट ठरलेला स्टार जितेंद्र त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यातही लव्हस्टोरीमुळे खूप चर्चेत राहिला आहे. आज जरी जितेंद्र पत्नी शोभा कपूरसोबत चांगले आयुष्य जगत आहे, तरी त्यांच्या पास्ट मध्ये ते अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *