करीना कपूरने उघड केले, तिच्या बेडरूमशी संबंधित रहस्य, म्हणाली- मला बेडवर या तीन गोष्टी हव्या असतात, आणि सैफ दररोज माझ्या तिथे

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर नेहमीच चर्चेत असते. करीना खूप स्पष्टवक्ते आहे, आणि तिचे म्हणणे लोकांसमोर अगदी सहजतेने मांडते. करीना आणि सैफ अली खान बॉलिवूडचे पॉवर कपल देखील आहेत. आणि दोघांच्या लव्ह लाईफबद्दल जाणून घेण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत.

दोघांचे बाँडिंग कसे आहे हे लोकांना जाणून घ्यायचे आहे. या चाहत्यांसाठी आम्ही काही खास घेऊन आलो आहोत. खरं तर, करिनाने तिच्या बेडरूमचे रहस्य सर्वांसमोर उघडले आहे. अलीकडेच, करीना कपूरने डिस्कवरीच्या स्टार व्हीएस फूड शोचे शूटिंग पूर्ण केले, जो आज 15 एप्रिल रोजी प्रसारित होणार आहे.

या शोमध्ये करिनाने तिचे एक रहस्य उघड केले आहे. करिनाने सांगितले आहे की ती बेडवर कोणत्या तीन गोष्टी घेऊन झोपते. करीना म्हणाली, ‘मला बेडवर तीन गोष्टी हव्या आहेत- वाईनची बाटली, पायजमा आणि सैफू.’ करीनाचे उत्तर ऐकून सगळे हसायला लागले. इतकंच नाही तर याच संवादात करीना पुढे म्हणाली,

‘मला वाटतं यापेक्षा चांगलं उत्तर असू शकत नाही. यासाठी मला बक्षीस मिळायला हवे. सैफ अली खान आणि करीना कपूर खान यांच्या लग्नाला जवळपास आठ वर्षे पूर्ण झाली आहेत. दोघांमधील केमिस्ट्री अजूनही ताजी आहे. आता दोघेही दोन मुलांचे पालक आहेत. या दोघांचे चाहते त्यांना प्रेमाने सैफीना म्हणतात.

दोघांना अनेकदा चित्रपटांमध्ये एकत्र काम करतानाही पाहिले आहे. दोघांना एकत्र बघून चाहतेही खूप उत्सुक होतात. स्टार व्हीएस फूड या शोबद्दल बोलायचे झाले, तर करिनाची मैत्रिण मलायका अरोराही या शोमध्ये दिसणार आहे. यासोबत अर्जुन कपूर, करण जोहर आणि प्रतीक गांधी देखील दिसणार आहेत.

या शोचा प्रोमो व्हिडिओ करिनाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. या शोद्वारे करीना तिच्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर पदार्पण करत आहे. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले, तर करीना लवकरच आमिर खानसोबत ‘लाल सिंग चड्ढा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. करीना शेवटची अक्षय कुमारसोबत ‘गुड न्यूज’मध्ये दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *