करिश्माचा मोठा खुलासा, लग्नाच्या संध्याकाळीच पतीच्या मित्रांनी लावली होती माझ्यावर बोली, एकामागून एक त्यांच्या मित्रांनी माझ्यासोबत रात्रभर केला से’क्स…

Bollywood Entertenment Latest update

कपूर घराण्यातली एक अतिशय सुंदर मुलगी जी लाडामध्ये आणि राजकन्येसारखी वाढली. आणि तिने चित्रपटसृष्टीतही खूप नाव कमावलं. आपल्या अभिनयाने सर्वांची मने जिंकणारी आणि कोणाच्याही मनावर राज्य करणारी बॉलीवूडची हुशार अभिनेत्री, होय आम्ही बोलत आहोत करिश्मा कपूरबद्दल.पण देव प्रत्येकाला सर्व काही देत ​​नाही.

बॉलीवूडमध्ये दररोज कोणाचे ना कोणाचे प्रेमसंबंध, लग्नाचे नाते तुटतात. असेच काहीसे करिश्मा कपूरसोबत घडले. करिश्मा कपूरचे वैवाहिक जीवन खूप वेदनादायी आणि खूप वाईट होते. आणि करिश्मा कपूर आजही तिच्या लग्नाचे दु:ख विसरलेली नाही. आज आम्‍ही तुम्‍हाला करिष्मा कपूरच्‍या आयुष्यातील वेदनादायक किस्‍से सांगणार आहोत.

करिश्मा कपूरसोबत तिच्या पतीचे वाईट वागणे, सुरुवातीपासूनच सुरू झाले होते, करिश्मा हनिमूनला गेल्यावर करिश्मा कपूरच्या पतीने तिला त्याच्या मित्रासोबत झोपायला लावले. आणि करिश्मा कपूरच्या पतीने करिश्मा कपूरचा पलंग सोडला. दुसऱ्या एका मित्राच्या हातून हा सौदा झाला होता. करिश्मा कपूरच्या नवऱ्याने करिश्मा कपूरला इतकं दु:ख दिले.

करिश्माने कधी स्वप्नातही इतकं भयंकर वैवाहिक आयुष्य पाहिलं नव्हतं, करिश्मा कपूरने सांगितली तिची आणखी एक व्यथा. लग्नानंतर काही दिवसांनी करिश्मा कपूरला हे कळले होते, तिच्या लग्नाला खूप भयानक वळण लागले आहे. करिश्मा कपूरने 2003 मध्ये दिल्लीतील बिझनेसमन संजय कपूरसोबत लग्न केले होते.

संजय कपूरसोबत लग्नाआधी करिश्मा कपूरने बिग बी अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेकसोबत एंगेजमेंट केली होती. पण काही कारणास्तव ही सगाई तुटली. आणि करिश्मा कपूरने संजय कपूरसोबत लग्न केले. पण लग्नाच्या काही काळानंतर करिश्मा कपूरला वैवाहिक जीवनात अनेक दु:ख आणि समस्यांना सामोरे जावे लागले.

करिश्मा कपूर तिच्या मुलांसाठी त्रास सहन करत राहिली. इतकंच नाही तर ती घरगुती हिंसाचारालाही बळी पडली होती. केवळ मुलांसाठी ती वैवाहिक जीवनात त्रास सहन करत राहिली. पण एवढं होऊनही संजय कपूरमध्ये काहीच सुधारणा न झाल्याने त्या नात्याने परिसीमा गाठली. त्यानंतर करिश्मा कपूरने संजय कपूरपासून घटस्फोट घेण्याचा निर्णय घेतला.

आणि 2016 मध्ये करिश्मा कपूरने संजय कपूरपासून घटस्फोट घेतला. घटस्फोटानंतर करिश्मा कपूरने बराच काळ घटस्फोटाचे कारण कोणालाही सांगितले नाही. मात्र काही काळानंतर करिश्मा कपूरने तिच्या वैवाहिक आयुष्यातील सत्यावरुन पडदा उघडला. त्यानंतर अनेक भयंकर सत्ये समोर आली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *