या ५ चित्रपटांमुळे कायमचे फ्लॉप झाले सनी देओल चे करिअर, आज चित्रपटात साईड रोल ला सुद्धा मिळत नाही जागा, झाले असे हाल

Bollywood Entertenment Latest update

लोकांना अजूनही अभिनेता सनी देओलला चित्रपटाच्या पडद्यावर पाहण्याची इच्छा आहे, सनी देओलच्या लोकप्रियतेचा अंदाज तुम्ही यावरून लावू शकता की, सनी देओलचा चित्रपट जेव्हा थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला तेव्हा तिकीटांसाठी गर्दी खूप जास्त वाढत होती. बॉलिवूड इंडस्ट्रीला उत्तम चित्रपट देणाऱ्या सनी देओलने वर्षानुवर्षे कोणत्याही चित्रपटात काम केलेले नाही.

सनी देओलने अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले, परंतु त्याने काही चित्रपटांमध्ये काम केले जे बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप ठरले, आणि या चित्रपटांमधील अभिनयामुळे सनी देओलचे करिअर उद्ध्वस्त झाले. घायाळ, घटक, जिद्दी, दामिनी, गदर असे सुपरहिट चित्रपट देणारा सनी देओल सध्या राजकारणात चांगलाच सक्रिय आहे.

सनी देओलच्या फ्लॉप चित्रपटांमध्ये ‘काफिला’ या चित्रपटाच्या नावाचा समावेश होतो. हा चित्रपट 2007 साली प्रदर्शित झाला होता. पण बॉक्स ऑफिसवर त्याला प्रतिसाद मिळाला नाही, आणि 17 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेला हा चित्रपट फक्त 7 कोटी कमवू शकला. हा चित्रपट 2007 साली प्रदर्शित झाला.

पण बॉक्स ऑफिसवर त्याला प्रतिसाद मिळाला नाही. आणि 17 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेला हा चित्रपट फक्त 7 कोटी कमवू शकला. हा चित्रपट 2007 साली प्रदर्शित झाला. पण बॉक्स ऑफिसवर त्याला प्रतिसाद मिळाला नाही, आणि 17 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेला हा चित्रपट केवळ 7 कोटींची कमाई करू शकला.

त्याच्या फ्लॉप चित्रपटांच्या यादीत ‘खुदा की कसम’चा समावेश आहे. 90 लाख रुपयांमध्ये बनलेला हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर केवळ 75 लाखांची कमाई करू शकला. सनी देओलच्या सर्वाधिक फ्लॉप चित्रपटांच्या यादीत या चित्रपटाचाही समावेश आहे. ‘रोक सको तो रोक लो’ हा चित्रपटही बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप ठरला.

2014 साली प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाने केवळ 1.5 कोटींचा व्यवसाय केला. आणि या चित्रपटासाठी एकूण 9 कोटी रुपये खर्च करण्यात आले. या फ्लॉप चित्रपटात सनी देओलसह सुनील शेट्टी, जॉन अब्राहम सारखे कलाकारही होते. पण या चित्रपटालाही प्रेक्षकांचा प्रतिसाद मिळाला नाही. आणि हे देखील बॉक्स ऑफिसवर कोणताही चमत्कार करू शकले नाही.

2004 मध्ये रिलीज झालेला हा चित्रपट सनी देओलच्या सर्वात वाईट चित्रपटांच्या यादीत सामील आहे. ‘जो बोले सो निहाल’मध्ये प्रामाणिक पोलिसाची भूमिका साकारणाऱ्या सनी देओलचा हा चित्रपटही फ्लॉप ठरला. 2005 मध्ये आलेला हा चित्रपट 15 कोटी रुपये खर्चून बनवण्यात आला होता. पण त्यातून एकूण 9 कोटींची कमाई झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *