राधिका आपटेचा धक्कादायक खुलासा, म्हणाली मी फोनवर अभिनेत्यासोबत ते सर्व केले जे फक्त आपण आपल्या नवऱ्यासोबत बे’डवर करतो..

Bollywood Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका आपटे हिने आपल्या दमदार अभिनयामुळे बॉलिवूडमध्ये वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. या अभिनेत्रीने आपल्या अभिनयाने लोकांना वेड लावले आहे. त्याचबरोबर अभिनेत्रीने कोणतेही पात्र साकारताना कोणतीही तडजोड केलेली नाही. त्यामुळेच तिचा अभिनय लोकांना खूप आवडतो.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, काही कलाकार त्यांच्या चित्रपटासाठी त्यांचे वजन कमी जास्त करतात. त्याचबरोबर अभिनेत्री राधिका आपटे हिने देखील असे काही केले आहे की, ऐकून तुम्ही थक्क व्हाल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्री राधिका आपटे कधीही तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल काहीही शेअर करत नाही.

त्याच वेळी, अभिनेत्रीने एका परदेशी मुलाशी लग्न केले आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर अभिनेत्रीचे बॉलिवूड अभिनेता तुषार कपूरसोबत देखील नाते आहे. वास्तविक राधिका ‘शोर इन द सिटी’ या चित्रपटात तुषार कपूरसोबत मुख्य भूमिकेत दिसली होती. त्याचबरोबर दोघांची जवळीकही खूप वाढली होती. मात्र, दोघांनीही त्यांच्या नात्याबाबत अधिकृत वक्तव्य केले नाही.

याशिवाय राधिका आपटे प्रसिद्ध अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकीचीही क्रश आहे. रिपोर्ट्सनुसार, राधिका आपटेच्या कुटुंबीयांना तिने अभिनेत्री व्हावे असे वाटत नव्हते. राधिकाने बॉलिवूडमध्ये करिअर करावे अशी त्यांची इच्छा नव्हती. तर, राधिकाने नृत्यात करिअर करावे, अशी तिच्या पालकांची इच्छा होती. त्याचवेळी राधिका जेव्हा मुंबईत आली.

तेव्हा तिला कळलं की तिच्या गडद आणि एवरेज दिसण्यामुळे तिला काम मिळण्यास त्रास होणार होता. अशा परिस्थितीत जेव्हा राधिकाला ‘शोर इन द सिटी’ नंतर इतर कोणत्याही चित्रपटात काम मिळाले नाही, तेव्हा ती नृत्य शिकण्यासाठी परदेशात गेली. पण आज राधिका आपटे बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *