रणबीर कपूरने उघडले बेडरूमचे रहस्य, म्हणाला – मला आलिया च सर्व आवडत, पण रात्री बेडवरची ही पो’जि’शन मला आजिबात आवडत नाही…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडमध्ये असे काही स्टार्स आहेत जे नेहमीच चर्चेत असतात. त्यात रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचाही समावेश आहे. तसे, आलिया आणि रणबीर त्यांच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असतात. या दोन स्टार्सच्या लग्नापासून ते आजतागायत सतत बातम्यांच्या मथळ्यात असतात.

सध्या आलिया आणि रणबीर दोन कारणांमुळे चर्चेत आहेत.पहिले म्हणजे आलिया भट्ट लवकरच आई होणार आहे. आलियाची आई होणार असल्याची बातमी समोर आल्यापासून तिचे चाहते आणि कुटुंबीय खूप खूश आहेत. त्याच वेळी, दुसरी म्हणजे हे स्टार जोडपे सध्या त्यांच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहेत.

आजकाल दोघेही जोरदार मुलाखती देत ​​आहेत. रणबीर आणि आलिया आजकाल खूप मुलाखती देत ​​आहेत आणि जेव्हा रणबीरला विचारण्यात आले की, आलियाबद्दल तू काय सहन करतोस असे तुला वाटते? मग तो म्हणाला की मला तिच्यासोबत एकाच बेडवर झोपणे खूप कठीण वाटते. कारण आलिया संपूर्ण बेडवर झोपते. आणि रणबीरला झोपताना याचा खूप त्रास होतो.

जेव्हा आलिया भट्टला हा प्रश्न विचारण्यात आला तेव्हा ती म्हणाली की, तिला रणबीरमध्ये काही चांगले आढळले असेल तर ते त्याचे मौन आहे. आलिया भट्ट म्हणाली की, तो एक चांगला श्रोता आहे. पण कधी कधी तो मला उत्तर देत नाही. मग मला त्याचा राग येतो पण तरीही मी ते सहन करते. तसे, आलिया आणि रणबीरने त्यांच्या करिअरमध्ये अनेक हिट चित्रपट केले आहेत.

त्यानंतर दोघांनी लग्न केले आणि त्यांच्या चाहत्यांनी त्यांना पडद्यावरही खूप चांगली पसंती दिली. त्यांना या चित्रपटात पाहून त्यांच्या चाहत्यांना खूप आनंद झाला. ब्रह्मास्त्रमधील आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूरच्या अभिनयाचे लोकांनी कौतुक केले. त्याचबरोबर आलिया लवकरच आई होणार आहे. म्हणजेच लवकरच कपूर घराण्यातही लहान बाळाची किलकरी गुंजणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *