तेव्हा शाहिद ला सोडून म्हाताऱ्या ‘सैफ’ सोबत लग्न करून बसली करीना, आज म्हणतेय – मला पस्तावा येतोय शाहिद सोबत असते तर जास्त मजा घेता आली असती, सैफ तर काही क्षणातच थांबतो

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडच्या ग्लॅमरस अभिनेत्रींमध्ये करीना कपूरचे नाव समाविष्ट आहे आणि तिच्या कामाची आजही चर्चा आहे. करीना गेल्या काही वर्षांपासून बॉलिवूडपासून दूर आहे आणि गेल्या काही वर्षांत तिचे फक्त 2-3 चित्रपट प्रदर्शित झाले. तरी त्या चित्रपटांनी खूप चांगले प्रदर्शन केले.

आणि त्याचे चाहते अजूनही त्याच्या अप्रतिम अभिनयाने प्रभावित आहेत. करीना सध्या तिच्या कौटुंबिक परिस्थितीमध्ये अडकली आहे. सैफसोबत लग्न केल्यानंतर तिला आता 2 मुले आहेत.आणि ती आपला जास्तीत जास्त वेळ त्याच्यासोबत घालवताना दिसत आहे.

करीना आता आपल्या पतीला कंटाळली आहे.अशी बातमी येत आहे, या बातमीबाबत आम्ही तुम्हाला अधिक माहिती देणार आहोत.करीना कपूर याआधी तिच्या निर्दोष शैलीसाठी आणि चित्रपट कारकिर्दीतील तिच्या अभिनयासाठी ओळखली जात होती, तिच्या शैलीत कोणताही बदल झालेला नसला.

तरी याआधी काही तरी घडले ज्यामुळे ती चर्चेचा विषय बनली होती. करीना कपूर चित्रपट जगतातील सुप्रसिद्ध अभिनेता शाहिद कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती.आणि दोघांची जवळीक एवढी वाढली होती की, त्यांच्या लग्नाच्या बातम्याही समोर येत होत्या मात्र दोघांमध्ये काही वाद झाले होते.

त्यामुळे दोघांना वेगळे व्हावे लागले. शाहिदपासून विभक्त झाल्यानंतर काही दिवसांतच करीनाने सैफ अली खानशी लग्न केले,ज्यामुळे ती खूप चर्चेत आली. कारण सैफ घटस्फोटित होता आणि 2 मुलांचा पिता होता.एवढ्या मोठ्या वयाच्या आणि स्टेटसच्या व्यक्तीशी लग्न केल्यानंतर तिला अनेक ट्रोलचा सामना करावा लागला होता.

करीना कपूर आणि सैफ अली खान त्यांच्या लग्नानंतर खूप आनंदी दिसत होते. आणि दोघेही सोशल मीडियावर अनेकदा रोमँटिक फोटो शेअर करताना दिसतात. आता बातम्या येऊ लागल्या आहेत की करीना सैफवर नाराज आहे, चल संपूर्ण बातमीबद्दल तपशीलवार जाणून घेऊया.

खरं तर, लग्नाच्या काही वर्षातच करीना 2 मुलांची आई बनली, ज्यामुळे तिने बॉलिवूडमधून ब्रेक घेतला.करिनाने सांगितले की, सैफ मुलांच्या सवयी बिघडवतो आणि त्यांना स्वतःसोबत रात्री उशिरापर्यंत जागवतो. सैफ रात्री उशिरापर्यंत त्याच्यासोबत लहान मुलांचे चित्रपट बघत असतो.

जे या वयात मुलांसाठी चांगले नाही असे करीनाला वाटते. मात्र, प्रत्येक पती-पत्नीमध्ये छोटे-छोटे वादविवाद होत राहतात. तसेच या दोघांचे मुलांवरून वाद असतात.आम्ही तुम्हाला सांगतो की दोघेही त्यांच्या वैवाहिक जीवनात खूप आनंदी आहेत आणि एकमेकांसोबत प्रत्येक क्षण एन्जॉय करताना दिसतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *