राणी मुखर्जीच बच्चन कुटुंबीयांची सून बनण्याचं स्वप्न राहील अपूर्ण, या कारणामुळे इच्छा असून सुद्धा नाही बनु शकली अभिषेक ची पत्नी,आज देतेय स्वतःलाच दोष…

Bollywood

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीत अनेक मुली आल्या आणि अनेक मुली गेल्या, पण काही अभिनेत्री अशा आहेत ज्यांना संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्री आजही ओळखते आणि त्यांचा खूप आदर करते. राणी मुखर्जी देखील अशाच अभिनेत्रींपैकी एक आहे. राणी मुखर्जीची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द खूपच नेत्रदीपक राहिली आहे.

कारण राणी मुखर्जीने बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला तिने तिच्या सौंदर्याचे वेड लावले आहे, परंतु आम्ही तुम्हाला सांगतो की राणी मुखर्जी ही बॉलिवूडमधील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक आहे. आणि राणी मुखर्जी ही प्रसिद्ध अभिनेते अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन यांच्यावर खूप प्रेम करत होती.

आणि त्यांना कोणत्याही परिस्थितीत त्यांच्या घरची सून व्हायचे होते.आणि अभिषेक सोबत लग्नही करायचे होते पण इच्छा असूनही ती तिच्याशी लग्न करू शकली नाही आणि दोघेही वेगळे झाले. आणि अमिताभ बच्चन यांच्या घरची सून व्हायचं हे राणी मुखर्जीचं फक्त स्वप्नच राहिलं, पण राणी मुखर्जी तिच्याच कृत्यांमुळे बच्चन कुटुंबाची सून होऊ शकली नाही.

लेखात पुढे सांगतो की राणी मुखर्जीने असे कोणते कृत्य केले होते. ज्यानंतर ती बच्चन कुटुंबाची सून होऊ शकली नाही. राणी मुखर्जीची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द अतिशय नेत्रदीपक राहिली असून आजही राणी मुखर्जी बॉलिवूडमध्ये चित्रपट करून सर्वांना वेड लावत आहे. राणी मुखर्जीबद्दल बोलायचे झाले तर ती सध्याच्या काळात मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे.

याचे कारण म्हणजे अलीकडेच राणी मुखर्जीबद्दल अनेक गुपिते समोर आली आहेत, ती म्हणजे राणी मुखर्जी तिच्या कृत्यांमुळे अमिताभ बच्चन यांच्या घरची सून बनू शकले नाही. खर तर अमिताभ यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन आणि राणी मुखर्जी या दोघांचेही एकमेकांवर खूप प्रेम होते.असे काही झाले की लग्न जवळपास निश्चित झाले होते.

पण त्यानंतर राणी मुखर्जीने तिचे भावी सासरे अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत एक रोमँटिक सीन केला. राणी मुखर्जीचा हा प्रकार जया बच्चन यांना अजिबात आवडला नाही आणि तिने या नात्याला साफ नकार दिला. पुढे लेखात आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जया बच्चन यांनी मुलगा अभिषेक बच्चन राणी मुखर्जी याच्या लग्नाला का नकार दिला आणि त्यांचे नाते का तोडले.

राणी मुखर्जी बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन यांच्यावर खूप प्रेम करत होती, पण एकदा राणी मुखर्जीने एका चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान तिचे भावी सासरे अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत एक रोमँटिक सीन केला होता, ज्यात अमिताभ यांची पत्नी जया बच्चन होती. तिला हे सर्व अजिबात आवडले नाही.

आणि तिने राणीशी असलेले सर्व नाते तोडले आणि सांगितले की जर हे लग्न झाले तर लोक म्हणतील की वडिलांनी ज्या मुलीसोबत असे सीन केले तिच्याशीच मुलाने लग्न केले. राणी मुखर्जीच्या या कृतीमुळे तिचे बच्चन कुटुंबाची सून बनण्याचे स्वप्न हे स्वप्नच राहिले आणि इच्छा असूनही ती बच्चन कुटुंबाची सून होऊ शकली नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *