‘दीपिका पदुकोणला’ अर्जुन कपूर च्या मांडीवर बसलेलं पाहून भडकला ‘रणवीर सिंग’, म्हणाला – त्याच्यासोबत से’क्स च करायची राहिलीय तू…

Entertenment

दीपिका पदुकोण ही बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील खूप चांगली अभिनेत्री आहे, आणि ती नेहमीच सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर सक्रिय असते. ती तिच्या चाहत्यांसाठी सोशल मीडियावर सतत फोटो अपलोड करत असते. लोक तिच्यावर खूप प्रेम करतात आणि तिचे पती रणबीर सिंगसोबतचे फोटो अनेकदा व्हायरल होत असतात.

लोकांना त्यांची जोडी खूप आवडते. आता अलीकडेच त्यांच्याशी संबंधित एक खुलासा लोकांमध्ये चर्चेचा विषय बनला आहे, या खुलाशामुळे दोघेही चर्चेत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो हे प्रकरण नक्की काय आहे. असे सांगितले जात आहे की, एकदा अर्जुनने दीपिकासोबत राहायचे असल्याचे सांगितले होते.

आणि हे विधान लोकांमध्ये चर्चेचा विषय बनले आहे. हा खुलासा आजचा नाही तर खूप वर्षांपूर्वी झाला आहे, खरं तर, दीपिका पदुकोण आणि अर्जुन कपूर अभिनीत ‘फाइंडिंग फॅनी’ हा चित्रपट २०१४ मध्ये प्रदर्शित झाला होता. या चित्रपटात रणवीर सिंगनेही या दोघांसोबत स्क्रीन शेअर केली होती. हा चित्रपट रोमँटिक ड्रामा होता.

या चित्रपटात अर्जुन दीपिकाच्या प्रेमात पडतो.या चित्रपटातील अर्जुन आणि दीपिका यांच्यातील केमेस्ट्रीलाही खूप प्रेम मिळाले. दीपिका पदुकोणसोबत शारीरिक संबंध ठेवायचे आहेत का? या प्रश्नामुळे खळबळ उडाली. वास्तविक, चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान, तिचे अनेक फोटो व्हायरल झाले होते, जे खूप विचित्र होते.

यापैकी एक व्हिडिओ देखील समोर आला होता, ज्यामध्ये दीपिकाने खूप लहान ड्रेस परिधान केला होता. आणि या व्हिडिओमध्ये ती अर्जुनशी बोलत होती, आणि दरम्यान ती अर्जुनाच्या मांडीवर बसली होती. अर्जुन कधी-कधी दीपिकाकडे पाहत होता, आणि तीच चित्रे लोकांना आश्चर्यचकित करत होती, हा चित्रपट चांगला चालला होता.

आणि तेव्हा त्याच्या सक्सेस पार्टीमध्ये अर्जुन आणि दीपिका खूप जवळ दिसले होते, यावरून असे दिसून येते की त्यांचे नाते मित्रांपेक्षा जास्त आहे. कारण सार्वजनिक ठिकाणी अर्जुनने दीपिकाला किस केले, आणि या कार्यक्रमात रणबीर सिंगही या दोघांच्या शेजारी उभा होता, आणि त्यांच्या या कृत्याने रणबीरला हेवा वाटत होता.

अर्जुन कपूर आणि दीपिका अनेक ठिकाणी एकत्र स्पॉट झाले आहेत. यामुळे लोक आश्चर्यचकित झाले आहेत, हा चित्रपट होमी अदजानिया यांनी दिग्दर्शित केला होता. आणि चित्रपटाचे दिग्दर्शन दिनेश यांनी केले होते, आणि चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *