डॉक्टर होण्यासाठी आई-वडिलांनी परदेशात पाठवली मुलगी, जेव्हा एक दिवस वडिलांना पॉ’र्न साई’ट वर दिसला मुलीचा विडिओ, पहा पुढे काय झालं

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये असे अनेक अभिनेते आणि अभिनेत्री आहेत, जे फिल्मी पार्श्वभूमीचे नाहीत, तरीही ते बॉलिवूडवर राज्य करतात. बॉलीवूडची चमक पाहून बॉलिवूडमध्ये करिअर करण्याची इच्छा नसणारा क्वचितच असेल. पालक आपल्या मुलांना शिकवतात, कारण आपल्या मुलांनी अभ्यास करून चांगले स्थान मिळवावे हे प्रत्येक पालकाचे स्वप्न असते.

आपल्या मुलांनी फिल्मी दुनियेत पाऊल ठेवावं असं वाटणारे पालक क्वचितच असतील. पण काही मुलं अशी असतात जी आई-वडिलांच्या स्वप्नांवर पाणी टाकतात. आणि त्यांचे आवडते करिअर निवडतात. असेच एक प्रकरण अमेरिकेतून समोर आले आहे. जिथे आई-वडिलांच्या इच्छांना चिरडून ही मुलगी अ-ड-ल्ट चित्रपटांमध्ये काम करू लागली.

मुलीच्या आई-वडिलांनी तिला डॉक्टरचे शिक्षण घेण्यासाठी पाठवले होते, मात्र तिने अ-ड-ल्ट चित्रपटात काम करण्यास सुरुवात केली. अमेरिकेत राहणाऱ्या लॉरेन ब्लॅकला तिच्या पालकांनी वैद्यकशास्त्र शिकण्यासाठी पाठवले होते. पण तिच्या पालकांच्या अपेक्षांना ठेचून लॉरेनने अ-ड-ल्ट चित्रपटांमध्ये मॉडेल बनण्यास सुरुवात केली.

तिने अभ्यास करून चांगली नोकरी करावी अशी तिच्या पालकांची अपेक्षा होती. पण लॅरेनच्या मनात काहीतरी वेगळंच चालू होतं आणि तिने अॅड-ल्ट फि’ल्म्स करायला सुरुवात केली. आपणास सांगतो की लॉरेनने स्वतः सांगितले की, एक काळ असा होता, जेव्हा ती ना’ई’ट क्ल’ब’मध्ये काम करणाऱ्या महिलांच्या कमाईबद्दल ऐकायची. मग त्यांना वाटले की ते सर्वोत्तम आहे.

आणि तिने आपले वैद्यकीय शिक्षण सोडले, आणि अ-ड-ल्ट साइट्स आणि ना’ई’ट क्ल’ब’सा’ठी काम करण्यास सुरुवात केली. लॉरेनने तिचा अभ्यास सोडून घा’णे’रडे काम करायला सुरुवात केली, आणि आईवडिलांची धार्मिक प्रवृत्तीं असल्यामुळे तिला तिच्या पालकांच्या नाराजीला सामोरे जावे लागले. पण लॉरेनला या सगळ्या गोष्टींची हरकत नव्हती.

ती तिची प्रसिद्धी आणि मोठा पैसा खूप एन्जॉय करत होती. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जेव्हा तिच्या आई-वडिलांना पहिल्यांदा तिच्या करिअरबद्दल माहिती मिळाली, तेव्हा ते आश्चर्यचकित झाले. तिच्या वैद्यकीय अभ्यासासोबतच ती नाईट क्लबमध्ये नाचायची, गाणे म्हणायची आणि ड्रिंक्स सर्व्ह करायची.लॉरेन सांगते की, ती नाईट क्लबच्या रात्रीच्या शिफ्टमध्ये पहाटे 4:00 वाजेपर्यंत काम करायची.

आणि सकाळी 8:00 वाजता हॉस्पिटलमध्ये जायची. या सगळ्या दरम्यान तिला फिटनेस इन्फ्लुएंसर्सचा एक गट भेटला. त्यानंतर तिचे नशीब बदलले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जेव्हा लॉरेन एका फिटनेस इन्फ्लुएंसरला भेटली होती. त्यानंतर तिला त्याच्याकडून प्रेरणा मिळाली.आणि तिने पुन्हा एकदा करिअर बदलण्याचा निर्णय घेतला.

आणि ती त्याच्यासाठी प्रयत्न करू लागली. तथापि, सुरुवातीलाच, लॉरेनला फिटनेस इन्फ्लुएंसर होण्याचा काही त्रास झाला, आणि तिने त्यातून देखील ब्रेक घेतला, आणि तिचा अभ्यास पुन्हा सुरू केला. पुन्हा एकदा तिने मीडिया प्रोफाइलद्वारे तिच्या कमाईबद्दल विचार करायला सुरुवात केली, त्यानंतर तिने तिच्या वैद्यकीय अभ्यासातून ब्रेक घेतला.

आणि व्यावसायिक मॉडेलिंग प्रशिक्षण घेण्यास सुरुवात केली. मग काय, तिने स्वतःला पूर्णपणे बदलून सोशल साइट्सवर मॉडेलिंग करायला सुरुवात केली. आज ती एक प्रसिद्ध अ-ड-ल्ट मॉडेल आहे, आणि तिचे लाखो चाहते आहेत. तिचे पालक अजूनही लॉरेनवर खूप रागावलेले असले तरी, त्यांची मुलगी वैद्यकशास्त्र शिकायला गेली, आणि अ-ड-ल्ट चित्रपटांमध्ये काम करू लागली याची खंत त्यांना वाटते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *