रणवीर सिंग ने उघडपणे ‘अनुष्का शर्माच्या प्रा’यव्हे’ट पार्ट बद्दल केली घाणेरडी कमेंट, म्हणाला – अनुष्काचे स्त’न खूपच… ऐकून भडकली अनुष्का म्हणाली…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडचा बाजीराव म्हणजेच रणवीर सिंगने आपल्या दमदार अभिनयामुळे अशी ओळख निर्माण केली आहे. जे प्रत्येकाला करणे जमत नाही. अगदी कमी कालावधीत एवढं मोठं यश मिळवणाऱ्या स्टार्सपैकी तो एक आहे असं म्हटल्यास वावगं ठरणार नाही. बँड बाजा बारात या चित्रपटातून रणवीर सिंगने करिअरची सुरुवात केली होती.

तो जितका त्याच्या चित्रपटांसाठी ओळखला जातो तितकाच तो त्याच्या मस्ती, शैलीतील उर्जा आणि स्पष्टवक्तेपणासाठी ओळखला जातो. त्याने आपल्या कारकिर्दीत अनेक सुंदरींना डेट केले. पण शेवटी दीपिका पदुकोणशी लग्न केले. तसे, अभिनेते अनेकदा त्यांच्या विचित्र कारनाम्यांमुळे चर्चेत राहतात.

पण सध्या रणवीर सिंगचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तो अनुष्का शर्मावर अ-श्ली-ल कमेंट करताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ 2011 चा आहे ज्यादरम्यान तो रणवीर सिंग कॉफी विथ करणच्या शोमध्ये पोहोचला होता. जिथे त्यांनी ही धक्कादायक टिप्पणी केली. हे ऐकून अभिनेत्रीलाही आश्चर्याचा धक्का बसला.

रणवीर सिंग जेव्हा करण जोहरच्या शोमध्ये गेला होता, त्यावेळी त्याने अनुष्का शर्माबद्दल अ-श्ली-ल कमेंट केली होती. त्यांनी ती टिप्पणी गंमतीने केली, पण ती अत्यंत घाणेरडी होती. रणवीर सिंगने अनुष्काच्या प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट-बद्दल अप-शब्द बोलले होते, जे ऐकून खुद्द अनुष्काही हैराण झाली होती.

तिथे हे ऐकून करण जोहर हसायला लागला, त्यानंतर अभिनेत्रीने रणवीर सिंगलाही फटकारले, आणि माझ्याविषयी असे बोलणे बंद कर असे म्हटले. या दोघांचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. दुसरीकडे, हा व्हिडिओ पाहून रणवीरचे चाहते त्याला बरेच वाईट-वाईट म्हणत आहेत.

रणवीर म्हणाला कि, अनुष्का शर्माचे दोन्ही भा’ग फा’र’च छो’टे आहेत तिने त्यांच्याकडे लक्ष द्यायला हवे, रणवीर च्या या कॉमेंट ने अनुष्का शर्मा फारच भडकली होती. नंतर तीने यावर उत्तर देणं टाळलं आणि विषय बदल केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *