देशातील या ३ महिला पॉलिटिशिअन दिसतात इतक्या सुंदर आणि हॉट कि, बॉलिवूड च्या अभिनेत्र्याही देखील त्यांच्यापुढे काहीच नाही..

Bollywood Entertenment Latest update

अनेकदा आपण सगळेच चित्रपट, मालिका, वेब सिरीज बघत असतो. यामध्ये काम करणाऱ्या कलाकारांना पाहिल्यावर आपण विचार करतो की ते किती सुंदर आहेत. जर आपण सौंदर्याबद्दल बोललो तर आपल्या मनात पहिली गोष्ट येते ती म्हणजे बॉलिवूड अभिनेत्रींची प्रतिमा.

आपण अनेकदा विचार करतो की, ती किती सुंदर आहे, पण केवळ बॉलीवूड सुंदरीच नाही तर जगात प्रत्येक क्षेत्रातील इतरही महिला आहेत, ज्या खूप सुंदर आहेत. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही महिला नेत्यांबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांच्या सौंदर्यासमोर बॉलीवूडच्या मोठमोठ्या नायिकाही फिक्या पडतात.

नवनीत राणा: नवनीत राणा हे राजकारणातील एक प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व आहे. त्या महाराष्ट्रामध्ये राजकारण करतात, त्यांचे पतीही राजकारणी आहेत. नवनीत राणा इतकी सुंदर आहे की, तिच्यासमोर चांगल्या चांगल्या नायिकाही फिक्या पडतात. 2019 मध्ये त्या खासदार झाल्या होत्या.

आणि त्यांनी त्यांचे प्रतिस्पर्धी शिवसेनेचे आनंद राव यांचा दारुण पराभव केला होता. नवनीतचा जन्म 1986 मध्ये मुंबईत झाला. सुरुवातीला तिने अभिनयाकडे पाऊल ठेवले होते, पण नंतर ती पुन्हा राजकारणात आली, त्यानंतर तिने राजकारण्यासोबत लग्न केले आणि राजकारणात सक्रिय झाली.

डिंपल यादव: माजी मुख्यमंत्री अखिलेश यादव यांच्या पत्नी डिंपल यादव या उत्तर प्रदेशच्या राजकारणात सक्रिय आहेत. डिंपल कन्नौज मतदारसंघातून खासदारही राहिल्या आहेत. आणि ती खूप सुंदर आणि साधेपणाने आयुष्य जगते. प्रत्येकजण तिच्यावर प्रेम करतो.डिंपलने अखिलेश यादवसोबत प्रेमविवाह केला होता.

ती राजकारणी असुनही आज अतिशय साधेपणाने आयुष्य जगत आहे. डिंपल यादव खूप सुंदर आहे, ती इतकी सुंदर आहे की, तिला कुठल्या मेकअपचीही गरज भासत नाही. राजकारणासोबतच ती आपल्या घराचीही काळजी घेते. आणि पती अखिलेश सोबत आनंदाने आयुष्य व्यतीत करताना दिसते.

नुसरत जहाँ: नुसरत जहाँने तृणमूल काँग्रेसकडून निवडणूक लढवली आणि 2019 च्या निवडणुकीत बसीरहाट मतदारसंघातून विजय मिळवला. ती इतकी सुंदर आहे की, ती अनेकदा चर्चेत राहते. सोशल मीडियावरही ती खूप सक्रिय असते. ती तिचे सुंदर फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते, ज्यामुळे तिच्या चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढतात. लोक तिच्या सौंदर्याचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

नुसरत जहाँचा जन्म 1990 मध्ये कोलकाता येथे झाला. नुसरत जहाँने २०१९ मध्ये बिझनेस मॅन निखिल जैनशी लग्न केले. पण त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि त्यांचा घटस्फोट झाला. त्यानंतर ती आपल्या मुलासोबत राहते आणि राजकारणात खूप सक्रिय आहे. नुसरत जहाँच्या सौंदर्याचे सर्वांनाच वेड लागले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *