नशेच्या अवस्थेत कपिल शर्माने प्रियांका चोप्रासोबत केले घाणेरडे कृत्य, केली प्रचंड बदनामी…

Bollywood Entertenment Latest update

कपिल शर्मा हा असाच एक कॉमेडियन आहे ज्याची देशातच नाही तर परदेशातही फॅन फॉलोइंग आहे. तो इतका प्रसिद्ध आहे की प्रत्येक मूल त्याला ओळखते. त्याच्या शोजमुळे तो देश-विदेशात प्रसिद्ध आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की कपिल शर्मा आपल्या कॉमेडीने सगळ्यांना हसवतो. त्याची फॅन फॉलोइंग जबरदस्त आहे.

लोकांना त्याची कॉमेडी खूप आवडते, परंतु त्याचा शो हळूहळू प्रसिद्ध अभिनेत्यांनी सोडला. आज आम्ही तुम्हाला कपिलबद्दल अशाच काही गोष्टी सांगणार आहोत, ज्या ऐकून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. कपिल शर्माने नशेच्या अवस्थेत अनेक अभिनेत्रींसोबत गैरवर्तन केले आहे, ज्यामध्ये पहिले नाव दीपाली सय्यदचे आहे.

दिपाली सय्यद: कपिल शर्माने दीपाली सय्यदसोबत गैरवर्तन केले. कपिल शर्माने मराठी अभिनेत्री दीपाली सय्यदसोबत नशेच्या अवस्थेत गैरवर्तन केले. या प्रकरणाबाबत दीपालीशी बोलले असता, कपिल नशेत होता, मात्र त्याने माझ्यासोबत काहीही चुकीचे केले नसल्याचे दीपालीने सांगितले.

तनिषा मुखर्जी: या यादीत दुसरे नाव आहे तनिषा मुखर्जीचे. एकदा दारूच्या नशेत कपिल शर्माने काजोलची बहीण तनिषा मुखर्जीसोबत गैरवर्तन केले. त्याने तनिषाला चुकीचे शब्द बोलले होते.

मोनाली ठाकूर: मराठी अभिनेत्री मोनाली ठाकूरलाही कपिल शर्माने नशेच्या अवस्थेत वाईट-वाईट शब्द बोलले होते.

स्मृती इराणी: स्मृती इराणी तिच्या लाल सलाम या पुस्तकाच्या प्रमोशनसाठी आल्या होत्या, त्यावेळी कपिल शर्माच्या गार्डने तिला ओळखण्यास नकार दिला. आणि शोमध्ये जाऊ दिले नाही आणि तिला गेटवरूनच घरी परतावे लागले.

प्रियांका चोप्रा: कपिल शर्माने आपला राग ग्लोबल स्टार प्रियांका चोप्रावर ही काढला. प्रियांका चोप्रा एका कार्यक्रमात 3 तास उशिरा पोहोचली होती, त्यानंतर कपिल भडकला, आणि त्याने प्रियंका चोप्राला फटकारले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *