मीरा राजपूतने उघडपणे सांगितले तिच्या बेडरूमचे रहस्य, म्हणाली – मला बेडवर शाहिदसोबत या पो’झि’श’नमध्ये येते सर्वात जास्त मजा…शाहिद मला पुरेपूर आनंद..

Bollywood Entertenment Latest update

शाहिद कपूर आणि मीरा राजपूतची जोडी लोकांना खूप आवडते. दोघेही मोठ्या पडद्यावर एकत्र दिसले नसले तरी त्यांची लोकप्रियता कोणत्याही बॉलिवूड स्टारपेक्षा कमी नाही. शाहिदची पत्नी मीरा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. मीराची फॅन फॉलोइंग खूप मजबूत आहे. मीरा राजपूत, ती कुठे राहते, कुठे जाते?

याबद्दलची प्रत्येक छोटी गोष्ट जाणून घ्यायची इच्छा सर्वांना असते. चाहत्यांना तिच्या प्रत्येक क्रियाकलापाबद्दल जाणून घ्यायचे असते. मीराही तिच्या चाहत्यांना निराश करत नाही आणि तिचे फोटो आणि व्हिडिओ तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर अपलोड करत असते. ती पती शाहिदसोबतच्या प्रत्येक क्षणाचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते.

कृपया सांगतो की, मीरा राजपूत शाहिद कपूरपेक्षा 13 वर्षांनी लहान आहे. मीराने वयाच्या २१ व्या वर्षी शाहिदशी लग्न केले, ती नेहमीच चर्चेत असते. पण मीरा राजपूतने तिच्या बेडरूमचे रहस्य शेअर केले आहे. हे ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. 2015 मध्ये शाहिद कपूर पत्नी मीरासोबत नेहा धुपियाच्या रिअॅलिटी शो बीएफएफमध्ये पोहोचला होता.

या शोमध्ये सीक्रेट स्पाइस नावाचा एक सेगमेंट असायचा. या सेगमेंटदरम्यान नेहाने मीराला विचारले की बेडवर तुझी आवडती पोझिशन कोणती आहे? मग हा प्रश्न ऐकून शाहिद थोडासा संकोचला पण मीराला अजिबात लाज वाटली नाही. नेहाच्या प्रश्नाला मीरा राजपूतने घाईघाईत उत्तर दिले.

मीरा म्हणाली की ती कंट्रोल फ्रीक आहे. आणि तो मला नेहमी सांगतो काय करायचं. मीराने सांगितले की, शाहिद आपल्या कुटुंबासोबत बसला असला तरी मीराला त्याचे चुंबन घ्यायला अजिबात लाज वाटत नाही. त्यांचे नाते खूप जास्त फ्री आहे, ते अनेकदा सोशल मीडियावर प्रेम व्यक्त करताना दिसतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *