दा’रू’च्या न’शेत प्रियंका चोप्राने पतीसोबत केले असे घा’णे’रडे काम, व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर लाजेने पाणी-पाणी झाली प्रियांका, लोक म्हणाले सगळे कपडेच काढायचे ना…

Bollywood Entertenment Latest update

ग्लोबल स्टार प्रियांका चोप्राने आज मिळवलेल्या प्रसिद्धीसाठी खूप संघर्ष केला आहे. बॉलीवूडमध्येच नव्हे तर हॉलिवूडमध्येही त्यांनी वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. ती एक अतिशय जिवंत शैली असलेली व्यक्ती आहे. त्यांचे केवळ व्यावसायिकच नाही, तर वैयक्तिक आयुष्यही खूप चांगले आहे. प्रियांकाचे लग्न निक जोनासशी झाले असून ती एका मुलीची आई आहे.

जिचे नाव मालती आहे. प्रियांकाने नुकताच तिचा 40 वा वाढदिवस साजरा केला. तिने आपल्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती आपल्या कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवताना दिसली होती. तिच्या या फोटोंना लोकांनी खूप लाइक आणि कमेंट्स केल्या आहेत. फोटोंमध्ये ती पती निक जोनास आणि मुलीसोबत दिसत होती.

यातील एक चित्र असे आहे की, ती चर्चेत राहिली आहे. प्रियांका आणि निकची जोडी हॉलिवूड आणि बॉलिवूड इंडस्ट्रीत प्रसिद्ध आहे. या दोघांमध्ये किती प्रेम आहे, हे वेळोवेळी दिसून येते. दोघेही आपले प्रेम जाहीरपणे व्यक्त करतात. प्रियंका चोप्राने तिचा 40 वा वाढदिवस साजरा करताना दोघे अनेकदा एकत्र हात धरताना दिसतात, ज्याचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे.

या व्हिडिओमध्ये दोघेही एकमेकांवर प्रेम व्यक्त करत आहेत. दोघेही एकमेकांना किस करत आहेत. त्याचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ त्यावेळचा आहे, जेव्हा प्रियांका तिच्या संपूर्ण कुटुंबासह एका रेस्टॉरंटमध्ये तिचा वाढदिवस साजरा करण्यासाठी पोहोचली होती. जिथे ती निकसोबत डिनर करत होती.

देसी गर्लने पर्पल कलरचा सुंदर ड्रेस घातला होता आणि ती ड्रिंक एन्जॉय करत होती. निक आणि प्रियांका दोघेही एकमेकांची कंपनी खूप एन्जॉय करत होते. दोघेही एकाच टेबलावर बसून जेवत होते. दरम्यान, प्रियांकाने निकच्या ओठाचे चुंबन घेत त्याचा फोटो शेअर केला आहे. प्रियांका चोप्राने तिच्या किस करतानाचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर शेअर केल्यावर कमेंट्सचा वर्षाव सुरू झाला.

युजरने लिहिले की त्यांची जोडी खूप गोड आहे. प्रियांकाने तिच्या सोशल मीडियावर आणखी एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती लाल रंगाचा ड्रेस परिधान करून वाळूवर अनवाणी चालताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये तिची आई मधु चोप्रा देखील दिसत आहे. निक जोनास त्याच्या सासूसोबत डान्स करताना दिसत आहे, हा व्हिडिओ हृदयाला स्पर्श करणारा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *