कतरिना कैफने ‘रणबीर कपूर’बाबत केला मोठा खुलासा, म्हणाली – माझ्यासोबत अनेक रात्री घालवल्या नंतर, सगळ्या पद्धतीने माझ्यासोबत से’क्स केला, आणि हाऊस झाल्यावर वापरून मला सोडून दिले..

Bollywood Entertenment

बॉलीवूड अभिनेत्री कतरिना कैफ नुकतीच 39 वर्षांची झाली आणि तिचा वाढदिवस तिचा पती विकी कौशलने मोठ्या उत्साहात साजरा केला. एक काळ असा होता जेव्हा कतरिना कैफचे नाव सलमान खानपासून ते रणबीर कपूर यांच्यासोबत जोडले जात होते, परंतु सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का तेव्हा बसला.

जेव्हा तिने विकी कौशलची जीवनसाथी म्हणून निवड केली. कतरिना कैफच्या स्टारडमसमोर विक्की कौशल काहीच नाही, पण त्यानंतरही हे दोन्ही जोडपे लग्नानंतरचे आयुष्य आनंदाने जगत आहेत, मात्र नुकताच कतरिना कैफने तिचा एक्स बॉयफ्रेंड रणबीर कपूरचा एक किस्सा शेअर केला आहे.

तिने केलेला असा खुलासा जो ऐकून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले. कतरिना कैफने रणबीरबद्दल काय खुलासा केला. ते आम्ही तुम्हाला सांगतो की रणबीर कपूरने लग्नापूर्वी तिच्यासोबत अनेक रात्री घालवल्या आहेत. बॉलीवूडची नंबर 1 अभिनेत्री कतरिना कैफ विकी कौशलसोबत लग्न करून आपले आयुष्य आनंदाने जगत आहे.

विकीशी लग्न करण्यापूर्वी ती जवळपास 2 वर्षे रणबीर कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती आणि असे मानले जात होते, की कपूर घराण्याची सून आलिया भट्ट नसून कतरिना कैफ असणार आहे, तर एका प्रसंगी ऋषी कपूर जे रणबीर कपूरचे वडील आहेत. खूप संतापले कारण कतरिना कैफ भारतीय वंशाची नाही.

आणि म्हणूनच कतरिना कैफ आपल्या घरची सून व्हावी असे ऋषी कपूर यांना वाटत नव्हते. पण तोपर्यंत रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफने सर्व मर्यादा ओलांडल्या होत्या. रणबीर कपूरने लग्नाआधीही तिच्यासोबत अनेक रात्री तिच्याच अपार्टमेंटमध्ये घालवल्याचा खुलासा कतरिना कैफने नुकताच कसा केला आहे. ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

शमशेरा या फ्लॉप चित्रपटामुळे सध्या चर्चेत असलेला रणबीर कपूर त्याच्या वैयक्तिक वादामुळे पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. त्याची एक्स गर्लफ्रेंड कतरिना कैफने अलीकडेच त्याच्याबद्दल एक मोठा खुलासा केला आहे की,एक काळी रणबीर कपूर आणि तिने अपार्टमेंटमध्ये अनेक रात्री एकत्र घालवल्या होत्या. वास्तविक, कतरिना कैफने नुकत्याच दिलेल्या निवेदनात तिने सांगितले आहे की,

जेव्हा ती रणबीर कपूरसोबत अजब प्रेम की गजब कहानी या चित्रपटाचे शूटिंग करत होती, तेव्हा तिचे घर चित्रपटाच्या सेटच्या जवळ होते.आणि यामुळेच रणबीर कपूर देखील सकाळी, चित्रपटाच्या सेटवर लवकर येण्यासाठी, कतरिना कैफच्या अपार्टमेंटमध्ये राहायचा आणि अनेक रात्री रणबीर कपूरने कतरिना कैफसोबत तिच्या फ्लॅटमध्ये घालवल्या. कतरिनाने नुकताच याचा खुलासा केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *